Chào các mẹ, tình trạng của em thế này: Em 25 tuổi, da mặt mụn nhờn, da body hơi khô, người lại còn hơi béo hix hix :((:((:(( có cảm giác đang thiết hụt dưỡng chất nghiêm trọng. Sau khi tham khảo các bài viết của các mẹ trên diễn đàn, em rất băn khoăn khi chọn sản phẩm sử dụng để tăng sức sống trẻ hóa da. Với Shiseido và Meji thì kinh phí eo hẹp và thấy bán tràn lan không biết được chất lượng và xuất xứ có đảm bảo hay không. Nên em tính chọn giữa Complebiol và Hydrolyzed Collagen with Vitamin C. Có mẹ nào đã dùng 2 sản phẩm trên chưa? Cho em út ít ý kiến được không ah? Với lứa tuổi của em thì đã dùng được chưa ah? Sử dụng như thế nào? Liều lượng dùng? Và tác dụng như thế nào, có đúng như quảng cáo không ah? Em có thể sử dụng song song 2 sản phẩm được không ah? Dùng trong thời gian bao lâu hay phải duy trì liên tục ah? Và quan trọng nhất là có bị tác dụng phụ gì ko ah? Tại em chưa chồng con gì hết nên làm đẹp là một chuyện mà còn phải lo cho sức khỏe nữa các mẹ ah!! Hihi. Em cảm ơn các mẹ nhiều nhiều..........:x:x:x

Hình ảnh của 2 em í đây ạ:

Hydrolyzed Collagen with Vitamin C

Complebiol