Lăn khử mùi vốn là sản phẩm quá ruột thịt với phụ nữ chúng mình. Một số điều thú vị ít người biết về ẻm mà mình sưu tập được, mọi người nghía qua để sử dụng em ấy hiệu quả nhất nhé!

1. Nhiều chị em chọn lăn khử mùi có nồng độ cao để khô thoáng nhanh hơn. Nhưng nhớ cẩn thận vì đó có thể là tác nhân gây viêm da, dị ứng da

2. Hãy dùng lăn khử mùi vào ban đêm. Tại sao ư? Vì dùng trước khi ngủ giúp cho các thành phần của nó khuếch tán sâu, giảm lượng mồ hôi, nhờ đó giữ cho vùng da dưới cánh tay của chúng ta khô thoáng và không có mùi. Mọi người thử và so sánh ngay xem!

3. Nhớ lắc sản phẩm trước khi dùng để các dưỡng chất được hoà trộn, như vậy kết quả khử mùi sẽ cao hơn

4. Đừng vội mặc áo ngay khi sử dụng, hãy chờ khô đã

5. Và, nhớ chỉ dùng lăn khi người sạch sẽ, thơm tho thôi nha mọi người (Chắc ai cũng hiểu vì sao nhỉ? ^^)

6. Hãy đổi nhãn hiệu sau mỗi 6 tháng sử dụng, đó không chỉ là cách chị em mình làm mới bản thân mà quan trọng trọng hơn là tránh tình huống trơ với sản phẩm

7. Ngoài ra, lăn khử mùi còn một công dụng khác rát thú vị là nếu dùng lăn khử mùi trên bàn chân vào ban đêm, nó sẽ ngăn ngừa mùi hôi chân và đổ mồ hôi vào hôm sau đấy