Hôm nay lang thang WTT, vô tình nhìn thấy cuộc thi "Một ngày của công dân 3G - Tết sum vầy" với giải thưởng hấp dẫn quá nên mình chụp ảnh gia đình đang chuẩn bị Tết và post lên luôn! Với lại cũng sẽ rủ các mẹ quen tham gia cùng mới được. Tết đang đến thế này chi tiêu nhiều phải biết, nếu đoạt giải thì mình sẽ có voucher mua sắm và sẽ tiết kiệm được một khoản tiền kha khá đây, thích thật!

Ảnh này là chồng và con gái lớn đang trong công đoạn cắt tỉa củ kiệu để làm món dưa kiệu ngày Tết đây! Nhà mình thích tự tay chuẩn bị mọi thứ, trước đây đã làm các thể loại mứt và dưa món rồi, giờ đến kiệu. Anh xã nhà mình cũng thuộc loại khéo tay, làm món nào cũng ngon và hấp dẫn nữa (quảng cáo tí :x)

Có 3G thật là tiện! Dùng bất cứ chỗ nào cũng được chứ chả phải như wifi. Mình thì hay hí hoáy chụp ảnh gia đình, các con ... hay đôi khi chỉ là ảnh một chiếc lá rơi, một nụ hoa e ấp ... và muốn share ngay cho bạn bè cùng chia sẻ cảm xúc ... chụp xong là up ngay và luôn bằng 3G cho nóng. Thời đại công nghệ có khác, quá tiện lợi luôn, nên cho dù khoảng cách địa lý có xa đi chăng nữa nhưng có 3G làm mình thấy cứ như là chuyện ở ngay bên cạnh. Cảm ơn 3G @};-