Em đang mang thai bé thứ 2 được 5 tháng rồi mọi người ạ. Người em hơi yếu, cân lại nhẹ, mang thai chồng chăm đến tội mà ì ạch mãi mới tăng thêm được 11kg mà vẫn sinh non. Nhìn con nằm trong lồng kính mà thấy thương, muốn cho con uống sữa mà phải vắt sẵn ra rồi gửi vô cho con uống. May mà con cũng biết thương mẹ, chăm suốt cả năm cũng khỏe lại. Lúc đó chỉ nghĩ cho con thôi chứ chẳng quan tâm đẹp xấu thế nào. Qua thời gian đó ngực em xệ hẳn, da quanh quầng vú nhăn nheo bèo nhèo nhìn ghê lắm. Em định sau khi sinh bé thứ hai thì đi phẫu thuật cắt bớt đám da thừa đó nhìn cho đỡ ghê.

Chị em bảo có bs Thảo của thẫm mỹ DIVA phẫu thuật tốt lắm, bs có 2 đứa con rồi mà dáng vẫn đẹp như thời con gái ấy. Thế là em cũng mò vô face xem thế nào, may sao lại thấy có bài phẫu thuật giống mình, thấy cũng yên tâm hơn nhiều. Chưa đi nên chưa biết thế nào nhưng em thấy bs cũng hay đăng bài về con cái gia đình lắm. Có chị nào bị da thừa quầng vú như em mà đã phẫu thuật hay có ý định làm không ạ? Mọi người chia sẻ thông tin với nhau cho bớt lo đi