Chào các mẹ. Thây các mẹ quan tâm đến các bé vậy, em xin đóng góp chút giúp các mẹ quản lý máy tính tốt hơn.

Hiện tại có rất nhiều phần mềm diệt viruts miễn phí cũng như trả phí. Mỗi loại có ưu và nhược điểm khác nhau. Nhưng nói chung các phần mềm trả phí đều tốt cả. Một số phần mềm miến phí em biết tới, thường chỉ cho sử dụng 1 tháng hoặc là không được tốt lắm.

Đã từ lâu em quen và sử dụng chương trình diệt virut : Avira. Đây là phần mềm diệt viruts có tên tuổi, chắc các mẹ kô phải lo về chất lượng. Còn về bản quyền. Avira hiện có chương trình tặng key miễn phí cho tất cả mọi người đăng ký. Em nhanh tay đăng ký được một lượng key ( không nhiều lắm) muốn gửi tới nhựng mẹ nào có cần. Key này có thời hạn 3 tháng. Sau 3 tháng, mẹ nào muốn key mới thì liện hẹ lại ạ !

Vì lượng key hạn chế và chỉ chùng được cho 1 máy ( nhiều lắm là 3 máy )nên em ko thể share nên đây.

Nếu mẹ nào thấy có nhu cầu thì có thể gửi email cho em, em sẽ gửi key cho các mẹ và hướng dẫn cài đặt cụ thể ( rất dễ cài đặt).

Những chương trình này trên mạng có rất nhiều. Mẹ nào biết cách có thể tự tìm cũng được!

Email: @Yahoo.com">aocuoialen@Yahoo.com

@gmail.com">aocuoialen@gmail.com