em chào các chị trong diễn đàn.tình hình là em hoang mang lắm ợ.

có bác nào làm bên công trình hay có người quen bên công trình không, e tham khảo chút ạ.

chả là e có bạn trai làm bên công trình thủy. a đi làm xa còn e thì đi học nên chỉ liên lạc qua điện thoại là chính.mà thời gian đầu khi yêu nhau thì a rất hay nhắn tn gọi điện. được một thời gian và đến bây giờ a cũng thế,hay nhắn tin gọi điện nhưng e có cảm giác nó nhạt đi rất nhiều. a bảo bọn a phải làm ngày làm đêm, làm cả thứ 7, chủ nhật, đêm nào nt với em cũng bảo là a đang làm, không thì ra công trường ngiệm thu, nhắn tin với e nhưng rất lâu( tầm 9,10 phút mới đc 1 tin nhắn ấy)e mà không nhắn hay nhắn lâu một chút lại bảo e quên a à, e đâu rồi...

các bác cho e hỏi có phải là dân công trình như vậy không ạ, làm gì mà ngày nào cũng làm, tối nào cũng làm tới 11h, họp hành vào ban đêm, ngiệm thu vào ban đêm.rồi cứ thỉnh thoảng lại khoản rượu chè..

mà không biết là có tán em nào không nữa.em chưa về thì bảo " e về đi a về, nhớ e lắm..."e về thì bảo "a chả biết có xin đc xếp vè không vì thời gian này đang bận lắm" , rồi ngày nào cũng nhắn tin " anh nhớ e, e có nhớ a không... hỏi cả ngày các chị ạ ,làm em phát cáu.

yêu a nên em chấp nhận nhưng sau này vợ chồng rồi làm như thế này thì chắc e chả chịu đc đâu. quan điểm của e là " đã là vợ chồng thì vợi chồng phải ở cùng nhau "chứ chồng một nơi chắc e đột tử vì ngi ngờ mất.:)):)):)):))