Các chị ơi, giúp em với

Hiện tại em đang quen 1 anh Mỹ đen ở North Carolina, em tình cờ quen được anh trên mạng cách đây 2 tháng. Anh năm nay 36 tuổi lớn hơn em 10 tuổi, có 1 đời vợ nhưng vợ đã mất cách đây 8 năm. Hiện đang là giảng viên đại học North Carolina,em và anh tình cờ quen nhau qua trang mạng chat khi em lên đây chat nhằm mục đích nâng cao tiếng anh.

Sau một thời gian nói chuyện, em cảm giác anh rất thật lòng và nghiêm túc trong mối quan hệ. Em và anh đã nói chuyện với nhau rất nhiều về văn hóa, con người và cuộc sống ở Việt nam và Mỹ. ANh bảo muốn quen con gái châu á vì người châu á nghiêm túc chung thủy không như phụ nữ phương tây luôn giành ưu tiên cho tiền và vật chất. em rất sợ vì có đọc một số bà báo lừa đảo từ người nước ngoài nên bắt anh gọi điệ thoài qua skype, mở hình và quay toàn cảnh nhà ah, từ giường ngủ cho đến garage. đúng là mọi thứ đều chăn đơn gối chiếc. Anh biết em chưa tin tưởng nên làm mọi thứ đều quay phim và chụp hình cho em,

ANh ngỏ ý muốn sang việt nam vào tháng sau để gặp em và gia đình em để phát triển sâu hơn về mối quan hệ.về bản thân, và muốn em tìm hiểu về cuộc sống về con người cũng như những thủ tục cần thiết khi sang đó định cư. em cảm nhận anh là 1 người sâu sắc, trưởng thành và cô đơn. Anh làm mọi việc một mình hầu như không có bạn thân và gia đình thì ở tiếu ban khác. E thật sự bị những lời nói những câu chuyện thật lòng và cách quan tâm của anh làm bản thân rung động vì bản thân em cũng trải qua nhiều sóng gió trong chuyện tình cảm. Em bị cưỡng hiếp khi em 3 tuổi ( chuyện này em có kể với anh)và quen 4 người đàn ông đều gặp trắc trở không đến được với nhau. Nên dần già em chán chuyện tình cảm yêu đương và không muốn quen ai.

Nhưng từ khi quen anh, m chia sẻ được nhiều thứ và nhận được những quan tâm từ anh làm bản thân em cũng dần rung động. Anh rất bình dị và vui vẻ, anh vui khi nói chuyện với em tất cả mọi cử chỉ, mọi câu chuyện của anh thật sự rất chân thật. ANh kể nhiều về gia đình anh,ba anh mất khi mẹ anh còn trẻ và anh con nhỏ. 1 mình mẹ nuôi 9 anh em học hành. nên anh tự lập từ nhỏ. Hiện tại anh có một cuộc sống và thu nhập khá ổn định

nhưng có một điều anh hay nói về sex và hỏi ý kiến em nghĩ như thế nào về sex, có lân anh gửi mail mô tả cảnh anh tưởng tượng về em và anh khi making love em đọc tá hỏa và giận mấy ngày chời. sau đó anh nói đó là văn hóa của ng phương tây giữa 2 người yêu nhau, họ sẽ cho ng khác biết cảm nhận của đối phương về cảm xúc và suy nghĩ trong lòng họ. hix hix

Em chưa biết sau khi tụi em gặp nhau trong hiện thực sẽ như thế nào nhưng hiện tại em cảm giác mình bắt đầu có nhiều tình cảm hơn với anh khi thấy anh sống 1 mình lo lắng mọi thứ 1 mình và em cảm động vì những lo lắng của anh giành cho em. Nhưng người việt nam mình còn phân biệt chủng tộc quá em chưa tưởng tượng ra cảnh ba mẹ và bạn bè em sẽ như thế nào khi biết em quen một anh chàng tây đen. Nhiều làn em dò hỏi mấy nhỏ bạn ở nước ngoài nó đều khuyên em nên cẩn thận chút vì ng da đen họ rất dèo miệng :(:(:(

Các chị cho em lời khuyên với ạ, em cũng muốn anh qua đây để gặp nhau ngoài đời thực nhưng em sợ nhiều chuyện sẽ xảy ra:(:(:( em chưa biết phải xử lý như thế nào.

Em cảm ơn các chị nhiều lắm