chào các mẹ, em năm nay đã 27t có chồng và 2 con . chuyện cũng chẳng có gì nếu gđ em k hạnh phúc. chồng em k quan tâm đến vợ. vợ chồng em đã ngủ riêng từ lâu. lý do em cũng k hiểu.

em quen T qua 1 games trên mạng, kém em 4t. các mẹ biết chơi games thì mỗi ng ở 1 nơi, cách xa nhau rất là xa. em ở miền nam còn T ở ngoài băc. T biết em có ck con nhưng vẫn theo đuổi quan tâm em.

không biết có mẹ nào như em, lâu nay chồng chẳng quan tâm . giờ lại có 1 cậu trai trẻ đầy nhiệt tình quan tâm từng chút 1. T ngỏ lời yêu em nhiều lần, nhưng em k đồng ý. tuy bị từ chối nhưng T k bỏ cuộc. vẫn quan tâm, vẫn bên em chia sẻ mọi chuyện trong cuộc sống. rồi em yêu T lúc nào cũng k hay. em cũng biết chỉ là 1 tình yêu ảo thôi, sẽ chẳng đi đến đâu. em nói với T là chuyện k đi đến đâu thì T chọn em làm gì, hãy sống với thực tại. tương lai T ở phía trước. nhưng T k nghe, nói là chỉ cần hàng ngày đc quan tâm em, yêu em. T nói sẽ k bjo làm ảnh hưởng đến cuộc sống của em.

từ 1 đứa k lo làm đẹp. em thay đổi. ăn mặc trẻ trung. giảm cân. nhìn em bjo chẳng ai nói em có 2 đứa con cả. mọi người đều thấy sự thay đổi, nhưng ck em thì k. vẫn k để ý. :)

rồi đến hôm Anh trai T nhắn tin cho em. nói là em hãy kết thúc mối quan hệ này. để T có cuộc sống thực tại. với tính cách của T em biết nếu càng ngăn cấm T sẽ càng lao vào em. em cũng nói để ng anh kia hiểu. nhưng ng này k hiểu. em đã chủ động chia tay T. T k biết lý do, vì em k nói. em chỉ nói em và T biết k có kết quả yêu nhau làm j.

ng anh đã họp gđ nói chuyện em và T. đúng như em dự đoán. T biết đc ng anh có nc với em đã làm loạn lên. k đồng ý. đứng ra để bảo vệ em, đòi gđ k ai đc nói đến em. chính ba T cũng nói chuyện của 2 anh em k liên quan đến em. và k cho ai lôi em vào câu chuyện vì sợ ảnh hưởng đến cs hiện tại của em.

tuy chỉ là mình tình yêu ảo nhưng cái cách T đứng ra bảo vệ em khiến em vô cùng bất ngờ. dám đấu tranh với cả gđ chỉ để yêu em. một ng đàn bà đã có ck con. :) em biết T và em k thực tế, vì sẽ k bao giờ đc gặp nhau. k bjo đến được với nhau nhưng mà em là phụ nữ, em cũng cần đc quan tâm. nếu em mà quen ai ở gần nơi em ở. em k dám chắc những phút yếu lòng, cô đơn k đến bên nhau... nên T ở xa, chúng em sẽ k làm gì quá giới hạn cả.

em chỉ tiếc cái wtt này ít con trai vào đọc. vì em viết câu chuyện của em lên cho đàn ông họ hiểu 1 câu :

NGƯỜI ĐÀN BÀ CỦA HỌ MÀ HỌ BỎ BÊ K QUAN TÂM CHĂM SÓC THÌ SẼ CÓ MỘT NG ĐÀN ÔNG KHÁC THAY HỌ LÀM VIỆC ĐÓ, :)