Em chào các anh chị!

Em viết tâm sự của mình ra đây vì em đang quá suy sụp, đau đớn và cảm giác chơi vơi giữa dòng. Mong nhận được lời góp ý, động viên từ các anh chị.

Trươc khi cưới, chúng em có thời gian yêu nhau khá lâu với rất nhiều sóng gió, đau khổ mà phần lớn em là người gánh chịu. Chồng em mải chơi có, gái gú có, rượu chè có, nát như Chí Phèo nhưng vì tình yêu trong em còn nhiều quá, em chấp nhận tha thứ và đi tới hôn nhân, với mong muốn tình yêu của em sẽ cảm hoá được anh.

Trong thời gian yêu, chồng em cũng đã từng phản bội em 1 lần, cặp với 1 con bé sinh viên được vài tháng, Ola chat sex với gái,...Sau đó em có phát hiện ra và hắn đã phải khóc lóc, quỳ lạy van xin em tha thứ, còn thắp hương thề trước bàn thờ tổ tiên sẽ không bao giờ phản bội em nếu không chết không nhắm mắt (Chồng em là người rất mê tín và sợ mấy vấn đề liên quan đến tâm linh). Nên em tin...Và kết quả là 4 năm sau, đám cưới diễn ra.

Hiện tại em đã cưới đc 3 tháng và có bầu luôn. Thực sự trong 3 tháng đó, em như sống trong địa ngục khi chồng vẫn ham chơi, tụ tập bạn bè nhậu nhẹt, bar bủng,...và gần đây em phát hiện ra chồng em đi bóc bánh trả tiền với cave

già.

Chuyện như thế này.

Em vô tình đoc được tin nhắn hẹn đi nhà nghỉ của 1 sđt lạ. E search trên mạng là của 1 cave U40. Em có nhẹ nhàng hỏi chồng yêu cầu giải thích. Hắn chối đây đẩy, đổ tội cho thằng em (vì nó mượn máy chồng em dùng mấy ngày). Em tạm chấp nhận nhưng bắt đầu nghi ngờ.

Tối hôm kia chồng em trực tại đơn vị, sáng hôm sau về, em có dùng máy điện thoại số phụ của chồng để nt cho con bạn. Trong phần tin nhắn gửi đi, lúc 2h15' sáng, có tin nhắn gửi đến số của con cave già kia "Chị ơi"

Em làm ầm lên, giận sôi máu, yêu cầu nó giải thích nó bảo k ngủ được thấy số lạ của con kia( vẫn lưu trong phần tìm kiếm tin nhắn trong Spotlight của iphone) nên nt trêu. Em không tin vì kết hợp với việc song song đó e mò ra được trong lịch sử duyệt web của nó có mấy clip sex toàn chơi gái già r làm tình tay 3 mới xem trong tối hôm đó.

Nó thề thốt với em đủ kiểu, nó bảo nó chỉ trêu thế thôi,

nó nhận sai và dám thề trước bàn thờ tổ tiên nhà nó nếu nó vớ vẩn bên ngoài nhà nó sẽ tuyệt tự tuyệt tôn và đứa con trong bụng em không bao giờ được chào đời. (Nó là trưởng tộc)

Em vẫn đau.

Em chơi vơi với nỗi đau không điểm tựa.

Các anh, các chị sáng suốt nhìn nhận khách quan và cho em lời khuyên, em thật sự rất cần lúc này ạ. em đang gặp phải chuyện gì? Chồng em thực chất là người thế nào ạ? Em có nên buông tỏ tất cả vì giờ em chỉ có cảm giác ghê tởm chồng?

Em cám ơn nhiều ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lientrung178