chào các mẹ trên webtretho, mình cũng tham gia và cũng đọc nhiều tâm sự của các mẹ trên này, nay mình cũng muốn các mẹ chia sẽ và cho mình lời khuyên phải làm gì bây giờ.mình năm nay 29 tuổi, đã kết hôn được 2 năm và có một bé trai 15 tháng tuổi, mình và chồng mình đã li hôn cũng được 1 tháng rồi, mình cũng dọn ra ngoài ở trong thời gian ly thân, lý do vì chồng mình ngoại tình nên tụi mình ly hôn. thời gian mình ra ngoài sống thì lại gặp phải chuyện này, chuyện là ở đối diện phòng mình thuê có một người, mà người này nhỏ hơn mình 6 tuổi lận. mình giờ lại có tình cảm với người này, cũng muốn đến với người này, nhưng về phía người này thì cũng có tình cảm (mình đoán vậy), và cũng chưa biết về hoàn cảnh của mình. giờ mình phân vân quá, không biết giờ mình có nên nuôi tình cảm và đến với người này không và mình sợ nếu biết mình đã có chồng có con thì không biết người đó sẽ nghĩ gì, còn mình thì mới ly hôn, con còn nhỏ, có nên phân tâm như vậy không, đáng lẽ mình phải tập trung lo cho con đằng này mình lại nghĩ và nhớ về người đó nhiều quá...xin các mẹ cho em lời khuyên em nên làm gì bây giờ