Vâng, tôi biết bạn đã click vào đây để đọc.

Bạn chuẩn bị:

Chửi tôi

Chửi Ngọc Trinh

GATO với tôi

và nhiều bạn ủng hộ tôi

Để tôi chia sẽ cho bạn tại sao nhé:

Hiện nay tôi đã là người giàu có trong sự nghiệp. Tôi đủ sống lâu trong nghề kinh doanh nên cũng cám ơn các bạn khác nến muốn dạy khôn tôi thì làm ơn kiếm đủ tiền mua 2 chiếc Bentley rồi dạy tôi khôn nhé.

Tôi đã gặp rất rất nhiều phụ nữ. Chắc cũng hơn 200 cô. Đủ loại, từ trí thức đến siêu vòng 3 , siêu vòng 1. Tôi có 1 nhận xét thế nàu: Cô trí thức thì ko xinh, và nói nhiều.. Cô xinh thì chưa thông minh ... Nhưng thực ra... tôi không cần 1 người thông minh lắm bởi tôi có thể tự quyết định mọi thứ. Tôi cũng ko cần 1 cô ko xinh vì tôi có quyền chọn người xinh mà.

Tôi chọn người như Trinh bởi vì em NGOAN. Đó là cái mà 1 thằng đàn ông thành đạt cần: NGOAN. Đừng dạy khôn chúng tôi trong khi cô chưa trải qua 30 năm lăn lộn từ bờ ruộng đến bờ tưởng đến bờ phá sản. Tôi chỉ cần về nhà sau một ngày làm việc, em im lặng pha 1 ly nước chanh, đám lưng và hỏi: anh muốn ăn món gì nào chồng? Và vì em NGOAN, em cũng trung thành với tôi

Tôi chọn người như Trinh bời vì em ĐẸP. Vâng.. tiêu chuẩn đẹp của tôi nó cũng đơn giản thôi. Khuôn mặt trong sáng, cơ thể cân đối và biết tự chăm sóc cơ thể

Tội chọn người như Trinh vì em biết tự lập. Tôi có thể để em tự sống, tự nuôi, tự lo. Tôi là người tiếc tiền nhưng tôi không tiếc khi em lo cho những người khác xunh quanh em. Em thay tôi làm việc thiện.

Tội chọn người như Trinh vì em dâm. Tôi biết em qua những lần đánh bài chung. Em không ngần ngại thể hiện sự thích thú của em với sex. Tôi tôn trọng điều đó. Bất cứ mẹ nào ở đây bảo ko hứng thú thì... quả là con người đáng chán. SEX là cách tốt nhất để tôi đương đầu với những áp lực kinh khủng trong kinh doanh

Tôi chọn ngừoi như Trinh vì tôi có quyền tự hào với tất cả những thằng bạn khác!

Tôi chọn người như Trinh.. vì tôi có thể

Vậy thôi, mời những người GATO vào ném đá. Các bạn cứ ném... vì các bạn chưa đủ thành đạt để hiểu những gì tôi nói đâu. Tôi không trách