Xin chào mọi người, em tên Mai, 27t, hiện đang sống tại thành phố HCM, em xin có đôi dòng tâm sự, mỗi người một vấn đề riêng, với mong muốn là giúp được lẫn nhau! Em thật sự rơi vào hoàn cảnh bế tắc đường cùng, có lúc em tuyệt vọng quá nghĩ đến cái chết nhưng nghĩ nếu chết đi chẳng thể giúp ba mẹ trả được nợ, em cũng đã nghĩ tới chuyện Bán thận, nhưng mà không gặp được người mua và điều kiện của em thì quá vô lý nên không ai có thể giúp cho em được! Ngày hôm qua em chủ động liên lạc và cũng có một chị đồng ý sau chị ấy lại bảo đổi ý vì ở ngoài HN không tiện nữa, nay em mạo muộ viết lên diễ đàn, Em thật tâm muốn MTH giúp các chị, vì bả thân em là chính, lúc này gđ em cũng trông mong từng giây từng phút số tiền 60Tr để trả nợ, có lẽ chẳng ai thật sự hiểu được hoàn cảnh của em! Những việc vay mượn người thân, gia đình, bạn bè em và gđ đều làm cả, nhưng mà họ khinh nghèo, họ không giúp! Em xin mọi người có thật tâm hãy giúp cho em: Đk em chỉ cần xin 60tr, nhưng có thể ứng ngay cho em khi gặp mặt, ( vì gia cảnh nhà em cần từng phút, từng giây) với số tiền này các chị có thể làm giấy cho em vay, hay bất cứ hợp đồng pháp lý nào cũng được, em có thể có sơ yếu lý lịch có công chứng của phường xã, CMND chính, HK có công chứng, thậm chí nếu có thể các chị cứ ghé về nhà em ở quê chơi cho biết để làm tin là các chị không bị lừa gạt gì cả! Ngoài ra khi sanh xong em không xin thêm bất cứ chi phí nào cả, tất cả chi phí lúc mang thai các chị lo như thế nào em biết như thế ấy! Với danh dự em cũng coi cái thai như chính của mình, gìn giữ cẩn thận, và vì đã nhận tiền em sẽ hoàn toàn làm theo lời các chị yêu cầu, nếu không vẫn còn hợp đòng pháp lý em nợ các chị! Xin các chị có quan tâm gửi thư về địa chỉ : mainguyen132710@gmail.com

. xin để lại số đt em sẽ liên lạc gặp gấp! Xin cảm ơn! Em cũng xin được nghỉ trét ăn tết cùng gia đình dđến ngày mùng 10 teeys em sẽ vào sài gòn và các chị yêu cầu như thế nào rm xin đáp ứng ạ! Xin có lòng hãy giúp cho e với, em xin mong tin từng phút giây!