Em cũng không biết bắt đầu từ đâu nữa, em chốt lại một câu rằng: Chồng em quá thích xem phim ***.

Tình cảm giữa 2 vợ chồng em không có vấn đề gì, vẫn QH bình thường mặc dù em đang mang bầu 5 tháng, em vẫn đáp ứng anh ấy đầy đủ. Em cũng biết tìm hiểu những cách phi truyền thống để đổi mới hoàn cảnh đỡ nhàm chán, thỉnh thoảng vợ chồng cũng có xem phim *** để tạo hứng thú. Nhưng dạo này em thấy anh ấy quá mê phim loại này, anh ấy tải về máy tính khá nhiều phim. Thỉnh thoảng vợ chồng cũng có xem với nhau, nhưng em thấy anh ấy xem quá nhiều, quá nhiều đến nỗi em thấy bực bội trong lòng. Hai vợ chồng ngồi cạnh nhau (ở nhà), mỗi đứa 1 máy tính, em làm việc, còn anh ấy ngồi xem phim *** bên cạnh (ban ngày), đến lúc em thấy anh ấy xem quá lâu mới giục anh ấy đi làm việc hoặc học bài đi thì anh ấy mới thôi và tắt máy tính đi ra bật vô tuyến xem. Em cũng đã nói rõ là em ko thích như thế, thỉnh thoảng xem thì được nhưng xem nhiều quá em thấy bực mình. Em mà đã tức hay giận thì nhìn mặt em biết ngay, thậm chí em chán chẳng buồn nói chuyện với chồng nữa và khi ấy trong lòng em là một mớ hỗn độn. Hình như trong lòng em có một chút lo sợ gì đó, lo sợ sau khi xem những thứ đó vào anh ấy sẽ thấy vợ mình xấu xí, không đủ mãnh liệt, không...., nói chung là nhiều thứ lộn xộn nó đang hiện lên trong đầu em lắm. Và bây giờ đang như vậy đây. Em nói một thôi một hồi rồi, thấy lòng nhẹ hơn chút ít.

Ai khuyên em phải làm sao để chồng em bớt xem đi, phải nói phải bảo làm sao đây? Em cảm thấy mệt mỏi quá rồi!