Tình cảm của vợ chồng mình ngày càng nhạt nhẽo. Chồng mình cũng có quá khứ "oai hùng" làm khổ mình từ khi bụng bầu 8 tháng cho đến nay con mình được gần 9 tháng rồi,. Cuộc sống gia đình của mình cũng qua nhiều chuyện, nhiều lúc muốn bỏ chồng lắm, nhưng nhìn 2 đứa con bé quá nên chần chừ.

Dạo gần đây mình stress nặng quá, muốn giải tỏa áp lực tâm lý lắm nhưng không dám kể với người thân, bạn bè thân (vì mình ở HN mới vào SG được 4 năm nên cũng không có nhiều bạn thân chí cốt để tâm sự chuyện riêng của vợ chồng, còn bạn bè cơ quan thì mình không dám). Sống với sức ép tâm lý nặng nề quá nên mình lúc nào cũng u uất. Mong muốn giải tỏa tâm lý nhưng chưa biết đi đâu.

Mình giờ đây đang thấy stress quá, đầu óc căng lên như dây đàn. Mong muốn tìm gặp bác sỹ tâm lý để vơi bớt chuyện khổ đau của mình.

Có mẹ nào biết địa chỉ bác sỹ tâm lý nào ở SG chỉ cho mình địa chỉ với, mình sắp muốn nổ tung tất cả mọi thứ ra rồi.

Áp lực công việc, chuyện gia đình khiến mình nhiều lúc như hâm hâm. Giúp mình đi các bạn.