Nếu chồng bạn luôn mồm chửi rủa bạn là con chó rồ, chó dại.. Đánh bạn như 1 con chó như: Giẫm cả chân (đang đi giày) lên giường, rồi đá vào người vào mặt bạn, đấm vào mặt và toàn cơ thể bạn, khi bạn mang thai gần 6 tháng, đánh bạn kéo lê khắp nhà rồi hất cả chai nước khoáng mặn vào người, kéo lê bạn từ trên giường, lôi từ trên giường xuốn dưới đất rồi kéo ra cửa và khoá cửa lại vứt bạn ngoài đó hay đánh bạn bất kì ở đâu, khi đang đèo bạn hay đánh ở ngoài đường, đánh túi bụi như đánh kẻ trộm cắp, sau đó để bạn đi đằng trước rồi lên gối từ phía sau khiến bạn bị gãy xương cụt,.. còn nhiều lắm mà mình chưa nhớ ra… Vậy các bạn sẽ làm j? Tất nhiên sẽ có bạn hỏi là mình phải thế nào thì chồng mới như vậy chứ. Mỗi lần như vậy mình chỉ biết khóc, và ko nói đc câu j vì nếu có nói thì còn bị đánh nhiều hơn. Chồng mình ko những vũ phu mà lại bồ bịch trai gái, rất nhiều lần mình bắt gặp nhắn tin cho nhau, và có rất nhiều gái chứ ko phải 1,2 em, từ đứa có chồng đến đứa chưa chồng, có cả đứa bỏ chồng rồi và có cả bà chị hơn tuổi. Mình ko hiểu tại sao chồng mình lại như thế. Còn mình thì nhìn cũng đc, ai cũng bảo duyên và cũng ko ít người để ý, công việc thì ổn định, có thể nói đáng tự hào, chồng mình rất tự hào về công việc của mình, toàn mang ra khoe với bạn bè. Các bạn có nghĩ mình quá ngu ngốc ko khi lần nào cũng vậy, đánh mình xong rồi lại đâu vào đấy, ko cần xin lỗi mình và hứa này nọ, chồng mình chỉ cần bảo mình đi ăn, đi nấu cơm hoặc vào ôm mình 1 cái là mình lại tha thứ. Lần đầu biết chồng bồ bịch ở ngoài, mình đã như phá điên, đau khổ suy nghĩ mãi nhưng cuối cùng vẫn tha thứ, mình quá yêu chồng mình, ko biết có phải mình đã bị bỏ bùa rồi ko nữa, mình thấy mình ngu ngốc lắm. Bây giờ mình đang mang thai, mới đc có 5 tuần tuổi thôi nhưng chồng mình hôm nay đã chửi mình và còn định xông vào đánh mình chỉ vì mình mua phải chùm nho, mà theo chồng mình thì chùm nho đó bị hỏng, mình bảo ko hỏng nó chảy nước vì em mua về mang rửa nên nước nó chảy ra, và chồng mình đã tìm ra quả héo nhất và hơi nhũn trong chùm nho vào ko hỏng thì ăn đi, mình lấy ăn ngon klành vì thực sự nó ko hỏng. Vậy là chồng mình quay ra chửi mình này nọ rồi ném cả chùm nho vào người mình. Mình ko muốn buồn đâu, ko muốn khóc vì sợ ảnh hưởng đến em bé trong bụng, mình đã mong con gần 3 năm nay rồi, may mắn đã đến khi cách đây có mấy ngày mình phát hiện ra có thai nhưng chồng mình luôn làm mình phải suy nghĩ. Mình buồn lắm, muốn bỏ chồng và về nhà bố mẹ, hiện giờ mình đang ở nhà bố mẹ và vừa nhắn cho chồng là ko về nữa. ko biết lần này mình có quyết tâm được hay ko, mình sợ về nhà mà cứ phải nghĩ ngợi thì ảnh hưởng đến em bé lắm. Sau này nó ra đời lại thấy bố mẹ suốt ngày cãi cọ chắc nó sẽ buồn. Lần trước mình cũng đã mang thai đc 6 tháng thì bị đẻ non, mình ko bị ra máu, ko đau bụng gì mà trước khi đẻ khaỏng 2 tiếng, mình đau bụng đẻ thôi, và cách đó 2 tuần, chồng mình đã đánh mình và bỏ đi gần 2 tuần, mình ở nhà khóc suốt và ko ngủ được, sau đó thì nt cho chồng van xin chồng về, sau đó chồng mình về thì sáng hôm sau mình phải đi đẻ luôn, ko biết đó có phải là lý do em bé ra ko nên lần này mình sợ lắm, mình sợ tiếp tục với chồng mình nữa sẽ ảnh hưởng đến em bé. Hồi đó bs kt và bảo mình bị thấp CTC nên bị đẻ non nhưng sau đó mình đi khám chữa để có con, bs lại bảo mình bt. Mình không biết bây giờ phải như thế nào nữa. Lên đây kể được cho mọi người cũng vơi bớt buồn, mình xin lời khuyên của mọi người.