Đã mom nào trong đây xem bói hay xem tử vi chưa ạ? Em đi xem bói nhiều nhưng 2 năm lại đây e không đi xem nữa vì nghe nhiều ng nói các thầy nuôi ma só. Ai bị yếu vía có thể bị bắt vía nên em cạch luôn

Nghe mọi người nói xem tử vi ko phải xem bói nên e cũng đi xem. Lần đầu tiên là em đi xem trực tiếp 50k 1 lá số. Thầy bấm trên tay nói lúc đó e chưa lấy ck nên nghe thầy nói về tương lai mê quá, khen chứ không chê gì. Lần thứ 2 e xem online hết 300k thầy này gửi cho e mấy tờ giấy tóm tắt chọn đời hỏi ko nói gì thêm, mọi thứ lủng củng cũng ko đưa ra giải pháp gì. Lần 3 e đi xem cũng là online lần này hết 500k cũng đắn đo nhưng đam mê món tử vi này rồi e liều đăng ký xem thì lần này em thật sự bị thuyết phục. Thầy xem rất có tâm gọi đt bình giảng 2h đồng hồ và đưa lời khuyên để thay đổi mọi thứ tích cực hơn. Từ ngày nghe theo thầy mọi thứ thay đổi chóng mặt. Ai đang muốn xem 1 cách nghiêm túc thì mình khuyên mọi người nên vào trang facebook tử vi chuyên sâu để đăng ký, chắc chắn mọi người sẽ không thất vọng đâu