Em shock quá. Tại sao??? Tại sao nó lại xảy ra với em thế chứ????

Nhà mình chật hẹp, con nhỏ hiếu động nên mùa hè em mang con sang bà ngoại chơi, cho con có chỗ chạy nhảy. Anh đi "công tác" suốt, nên em cũng sang ở nhà bà để tiện chăm con. Mình đã thống nhất thế rồi. Vậy mà....

Hôm qua sau khi đi thăm bạn mới sinh về, em rẽ qua nhà lấy hộp sữa để mang sang ngoại cho con. Gọi mãi, gọi mãi anh mới mở cửa. Thái độ của anh rất lạ. Và rồi... em đã tìm ra... 1 cô gái. Kế toán cũ của công ty anh. Trời ơi, anh mang nó về ngủ ở nhà em, trên giường của em... Không chỉ một lần. Em đau quá. Ngỡ ngàng... Trời đất như sụp dưới chân. Chân tay em run rẩy không nói nên lời.

Như vậy là sao??? Hả anh??? Em đã hết lòng vì anh, vì con. Em luôn lo lắng công việc của anh vất vả, bận rộn, nên để anh thoải mái, không kiểm soát anh. Em chịu hết phần chăm lo cho con, cả về kinh tế gia đình nữa. Một tay em trang trải, những mong một ngày thấy chồng được thành danh. Ngờ đâu...

Anh ơi, cả đêm qua em đã khóc, khóc và khóc. Em không thể nào chợp mắt được lấy một phút. Nằm bên con mà nước mắt tuôn ướt gối. Hôm nay đi làm rồi cũng không thể tập trung vào việc, và lại khóc. Tại sao hả anh ơi!!!!!!!!!!