Chào các mẹ trong hội. Tôi là 1 người chồng hết sức yêu thương vợ con. Tôi lấy vợ đc 3 năm rồi và có 1 nhóc 2t rất dễ thương. Sau bao sóng gió của cuộc sống vợ chồng,thêm cả thành viên nhỏ nhưng đọng lại là tình cảm tôi dành cho vợ và con vô bờ bến. Tôi là 1 người chồng tâm lý,biết giúp đỡ vợ,cùng vợ làm việc nhà,chăm sóc con. Hễ 1 chút là tôi chỉ mún được ôm vợ thôi. Khi đi làm về,lúc nấu ăn,khi xem ti vi...nói chung cứ rảnh ra là tôi ôm vợ và thơm vợ nhiều nhiều. Chắc hẳn cô ấy cũng quen quá nên ko có cảm xúc hay sao ý.hic. từ khi sinh con đến nay con đã đc 2t rồi. Cứ cho là sau sinh phụ nữ sẽ mất ham muốn,nhưng tôi nghĩ,tôi cũng là 1 ng chồng biết chăm sóc vợ,đỡ đần vợ,nên tâm lý cô ấy sẽ nhanh đc cân bằng hơn chứ nhỉ? Vả lại cũng 2 năm rồi còn đâu. Vậy vợ tôi dường như quên mất cảm hứng sex nữa hay sao vậy. Có khi cả tuần nếu tôi ko đòi hỏi thì vợ cũng ko đoái hoài. Khi đi ngủ nếu ko sex cũng đc nhưng 1 cái ôm,1 nụ hôn cho nhau cũng hạnh phúc mà! Đằng này chỉ có tôi là người làm vậy thôi,có chăng vợ chỉ gác chân lên người tôi là cùng!

Đôi khi tôi muốn 1 nụ hôn sâu với vợ lắm,nhưng cô ấy ko chịu,chỉ đc hôn thoảng qua môi mà thôi. Nếu tôi cố ý hôn sâu hơn,cô ấy né ngay. Mà tôi cũng là người sạch sẽ,tắm gội vệ sinh răng miệng thường xuyên chứ! Trong khi đó lúc yêu nhau,chúng tôi cũng như bao cặp đôi khác,cứ gặp là quấn nhau ko rời,những nụ hôn cũng cháy bỏng,mê man lắm...

Giờ đây,khi sinh hoạt vợ chồng,1 tuần có khi vợ chỉ đồng ý gần chồng 1 lần,mà phải là tôi massage từ đầu đến chân,rùi makelove đầy đủ cô ấy mới thoải mái để nhập cuộc được. Nhưng các mẹ đừng vội đoán rằng vợ tôi ngoại tình nhé,tôi biết chắc là không có chuyện đó,chỉ là công việc của vợ tôi thực sự rất căng thẳng,nhiều khi về nhà thấy vợ cứ đơ ra vì còn suy nghĩ đến công việc. Tôi cũng rất thông cảm để sẻ chia,vỗ về,an ủi cô ấy nhiều lắm. Và tôi biết vợ tôi cũng yêu tôi...

Hồi đầu mới lấy nhau,cô ấy cũng chịu khó makelove cho tôi, nhưng bây giờ cô ấy chỉ nằm im như đợi cho xong vậy. Vợ tôi còn ngại thay đổi tư thế để chính cho cô ấy đạt cảm xúc nữa. Tôi cũng là con người,tôi cũng cần có sự đòi hỏi cảm xúc cho mình chứ??? Cứ 1 mình diễn 1 vở diễn mãi thế này rồi tôi sẽ hết cảm xúc mất!

Nhưng ko bao giờ tôi nghĩ đến chuyện ngoại tình hay tìm gái để tìm cảm xúc cả. Vẫn 1 mực yêu thương vợ của mình.

Vậy xin hỏi các mẹ ở đây,có mẹ nào giải thích được tâm lý của vợ tôi không??? Xin cảm ơn!

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android