Các bác cho em hỏi ngu tý

Chuyện nhà em là thế này:

Vợ chồng em hiếm muộn, lấy nhau 3 năm rồi mà vẫn chưa có em bé, cũng đã từng chạy chữa nhiều nơi và tốn kém kha khá nhưng vẫn chưa có kết quả gì.

Dạo này công việc của em nhiều, hay phải ra ngoài tiếp khách lại uống bia rượu thường xuyên nên da dẻ xấu, chức năng gan suy giảm, vợ em thì vì không có con nên lao vào công việc, cả ngày quần quật với cái máy tính nên da xạm đi, mặt chi chít mụn. Không biết nghe bà chị cùng cơ quan nào mách sử dụng cao atiso giúp giải độc gan, tốt cho người hay uống bia rượu với có tác dụng trị mụn làm đẹp da tốt lắm thế là vợ e hì hục tìm địa chỉ để mua.

Ban đầu thì hai vợ chồng em hay qua cửa hàng đó mua về uống, sau vì lười đi, em lại hay đi công tác, vợ e gọi hẳn thằng bán cao atiso ship qua nhà luôn, cứ đều đặn 2 – 3 tuần ship qua 1 lần, mà lạ là lần nào nó cũng ship qua lúc e đi vắng, còn lúc e ở nhà thì chớ có thấy mặt mũi đâu.

Đến nay vợ chồng e cũng dùng cao atiso được hơn 3 tháng, da dẻ vợ e cũng thấy khá khẩm lên nhiều mà e cũng thấy dễ chịu hơn, nhưng còn có điều KỲ DIỆU hơn các bác ạ, VỢ EM CÓ BẦU CHỨ!

HAIZZ, không biết nên mừng hay nên vui vì e thấy người ta chỉ nói cao atiso chỉ có tác dụng giải độc gan trị mụn chứ đã thấy nói trị vô sinh bao giờ đâu.

Bác nào có kinh nghiệm vụ này cho em ý kiến phát để em yên tâm chào đón con e chào đời.

Xin chân thành cảm ơn các bác!