Chồng: Con hôm qua ông cho số dek gọi được

Bạn chồng: Thế hả?

Bạn chồng: Lạ nhỉ?

Chồng: uh

Chồng: Gọi mấy lần từ sáng tới giờ mà không thấy nghe máy

Bạn chồng: Hay là số lạ nên nó không nghe nhỉ?

Bạn chồng: Để tôi gọi xem nào

Chồng: uh

Bạn chồng: Cũng không thấy nghe máy

Bạn chồng: Khắm nhỉ?

Chồng: Hay em nó bỏ nghề rồi

Bạn chồng: Ờ

..........

Vợ có bầu được gần 4 tháng. Trước đây vợ đã phải vào wtt tâm sự với các mẹ về việc nhu cầu của chồng cao, chồng cứ đòi hỏi khi vợ đang mang bầu trong khi bác sỹ nói phải kiêng: http://www.webtretho.com/forum/f92/em-dang-co-em-be-ma-buon-qua-cac-me-chia-se-voi-em-nhe-768652/

Dạo này vợ nghén, mệt mỏi quá, vợ muốn về bà ngoại chơi vài hôm. Chồng còn ủng hộ vợ. Được ngày đầu tiên, buổi tối vợ nhắn tin chồng nói chồng vừa ăn xong và đang đi chơi. Tối hôm sau chồng lên thăm vợ ngay.

Vợ đã mừng lắm vì nghĩ chồng nhớ vợ nên chồng lên bà ngoại thăm vợ sớm. Vậy mà vợ đã nhầm. Chồng đã "no chán" rồi nên mới lên với vợ sớm thế. Trên kia là đoạn chát của chồng với bạn của chồng ngay buổi trưa của ngày đầu tiên vợ về bà ngoại.

Thế đấy :Crying: Vợ khóc từ tối qua tới giờ, lo cho con lắm vì mẹ cứ khóc thì thấy con lại máy nhiều hơn nhưng biết sao được khi cứ nghĩ là nước mắt lại chảy. Buồn quá.

Ước gì chồng đừng khoe với vợ là bây giờ đi gái làm gì cho tốn tiền, 1 lần cũng phải mất 500k rồi. Ước gì chồng đừng giả vờ chăm sóc vợ trong những ngày qua. Vợ buồn quá. Vợ không biết phải làm sao cả. Bao giờ vợ mới hết cảm giác kinh tởm khi biết chồng đã như thế? Vợ phải làm sao để không nghĩ đến việc này? Vợ thương con gái chưa trào đời của vợ, vợ yêu chồng, vợ đã vì chồng như thế mà tại sao chồng vẫn làm như thế này với vợ?