Xin có mẹ cho e lời khuyên với em thấy bế tắc quá. Em ko biết lên bắt đầu viết từ đâu, nếu ý của em có lộn xộn thì mong các mẹ bỏ quá cho a..

Vợ chồng e yêu nhau 2 năm rồi cưới. 2 đứa ở với BMC.

Mâu thuẫn mẹ chồng nàng dâu nhiều lắm. Mới đây mẹ chồng e đánh e, còn bố chồng đuổi e ra khỏi nhà mà chuyện bé tý. Bà đang cho cháu ăn khóc quá em vào bảo bà "bà để con cho cháu ăn cho". bố chồng ngồi ngay đấy bảo đưa cho con mẹ nó cho ăn.

EM cho con em xong thì bố nó vào bế, nó chơi đc 1 tý thì khóc quá, ông bà nó quát ầm ầm lên bảo "đưa cho con mẹ nó bế mày ko phải bế". em ở ngoài nghe thế chạy vào hỏi " có chuyện j thế?"

Mẹ chồng em bảo"tao nhịn mày lắm rồi đấy" rồi xông vào đánh em.

chồng em cũng ở đó, rồi can ra nhưng ko nói j, bố chồng chửi e : " ...cút con mẹ mày đi, ko cho nó đọng vào thằng cu (là ko cho động vào ng con em đấy a)...........

đấy chuyện trước thì chắc em kể ko hết, bao h có thời gian em sẽ kể cho các mẹ nghe a.

Từ hôm ấy đến nay đã đc gần 1 tháng, 2 Vc em ko nói chuyện với nhau, chồng e hiện tại ngủ với bố chồng, còn mẹ chồng ngủ với chị chồng. em ngủ với thằng cún nhà e.

Em buồn lắm nhìn thấy đứa con 1 tuổi mà chảy nước mắt,chẳng lẽ lại ly hôm trong khi nó bé thế. Bố mẹ đẻ e vì chuyện của em mà đau ốm bệnh tật.

Nhiều lần nghĩ bế con bỏ đi nhà ức ko chịu đc.

Em xin kể thêm là khi bố chồng tuyên bố đuổi em, hôm sau em tự động bế con đi ở ngoài 2 ngày, rồi bà chị gái em bảo với chồng em đi đón em về. Về nhà em vẫn tức và ức chế ông bố chồng em còn nói " tôi nói cho c nghe, nó thick đi thì đi thick về thì về ah`...". mình ức chế cãi lại bố mẹ chồng mấy câu, ức khó khóc lóc rồi bỏ lên phòng.