Xin chào các mẹ,

Chuyện của em ko biết tâm sự với ai nên cách duy nhất là lên đây nhờ tư vấn các mẹ cách giải quyết tốt nhất để đảm bảo hạnh phúc gia đình

Em hơn vợ em chục tuổi và chúng em mới cưới được mấy tháng nhưng gần đây em cảm thấy ngày càng làm cho em thêm stress về vấn đề vợ chồng. Chuyện sẽ rất bình thường nếu như một trong hai người có vấn đề về sinh lý ko làm người kia thoả mãn, nhưng gần đây mặc dù em là người có nhu cầu cao hơn, nhưng vẫn phải chứng kiến cảnh vợ tự sướng 1 mình...

Trước khi kết hôn, bọn em cũng có qhe trong thgian 1 năm, mọi chuyện rất bình thường khi lúc thì vợ em đòi hỏi, lúc thì em đòi hỏi và đều cân bằng, kết thúc luôn làm cả 2 đạt đỉnh và đạt đỉnh là thế nào chắc em cũng có thể tự nhận biết được chuyên đó của cả 2. Tuy nhiên, sau khi cưới, gần đây em phát hiện cứ sau 1 đêm, gần sáng thì vợ e nằm cạnh có hành động kỳ lạ, và em cố gắng nằm im để xem vợ làm gì và mình hiểu là vợ đang tu lam mình thích, tuy nhiên em ko dám để vợ biết mình chứng kiến cảnh đó. Có lúc em nghĩ vợ mình nằm mơ nhưng khi em cựa quậy thì vợ lại dừng lại. Em âm thầm tìm hiều thì hầu hết trên báo chỉ nói đến chồng đi vắng hay ko đủ nhu cầu sinh lý nên vợ phải làm chuyện đó. Đối với vc em thì ngược lại, em thì gần như ngày nào cũng có nhu cầu, nhưng đòi hỏi vợ thì vợ từ chối vì sợ vợ mệt và sợ mình đòi nhiều thì cô ta nhanh chán và sợ nên phải nhịn và 1 tuần chỉ 2-3 lần. Em cũng xin khẳng định lại là lần nào cũng làm vợ thoả mãn. Do vậy, em ko thể tìm ra lý do vì sao vợ mình lại như vậy. Em đã stress rất nhiều nên em đã tâm sự với vợ em là đã chứng kiến tận mắt như vậy, nhưng vợ em chối và cho rằng đó có thể là nằm mơ nên em đã ko ép nói ra. Em nghĩ mình nói vậy là vợ cũng biết em biết chuyện. Tuy nhiên, sau đấy em vẫn chứng kiến, gần như đêm nào vợ cũng làm vậy 1 lần. Thậm chí, ngay buổi đêm hôm đó bọn em đã làm chuyện đó và đều làm vợ em thoả mãn nhưng sáng hôm sau em vẫn chứng kiến cảnh đó.

Em rất sợ ảnh hưởng đến hạnh phúc gia đình, em nghĩ mình đã làm mọi cách có thể, kể cả tâm sự với vợ nhưng ko ăn thua. Em với vợ đi đâu cũng có nhau, đi làm, đi chơi gần như lúc nào cũng cạnh nhau và nhiều khi em nghĩ vợ mình có người khác, nhưng không phải vì em đã ktra và có thể khẳng định là vợ em ko hề có ai khác, nếu có chăng thì có qua tư tưởng hay ko thì em ko biết, vì vậy em cần lời khuyên các mẹ.

Em rất yêu thương và chiều vợ, và em cảm nhận vợ em cũng rất yêu em. Em yêu vì em cảm thấy tin tưởng được ở cô ấy. Cô ấy khiên em nghi nghờ nhưng đã nhiều lần kiểm chứng thì hoàn toàn ko có nghi ngờ gì. Chính vì vậy, các mẹ đã từng trải qua kinh nghiệm hay từng có tâm lý như vợ em có thể cho em lời khuyên tại sao vợ mình như vậy và em nên làm gì không ah?

Bọn em cũng đang chờ tin vui mà chưa có, lại thêm chuyện này nữa nên làm cho em càng thêm lo lắng

Cám ơn các mẹ nhiều