Chả là như thế này. E có 1 con bạn thân, cực kỳ thân, nó xinh gái, có giáo dục, hiền lành tử tế. Nhưng thời gian vừa qua nó đag bị 1 thằng có vợ rồi dụ dỗ rồi bây giờ lại yêu nó khá sâu rồi. Con bạn em nó biết là ty ko có lỗi nhưng nó ko đc phép có quan hệ như thế, nên nó nhiều lần muốn cắt đứt mà thằng kia lại cứ nói ngon ngọt. Mà con này bạn em thì nó dại lắm, nó chưa từng trải gì cả, kiểu non và xanh lắm í các mẹ. Nó cứ bị thg kia thuyết phục. Thằng kia nó có vợ, vợ nó vừa mới đê đc vài tháng thôi. Bây giờ nó vẫn cứ lôi kéo con bạn em, nó bảo rằng mối quan hệ này ksao cả, nó sẽ ko để vợ nó biết rồi ko ảnh hưởng gì đến gia đình. Con bạn em thì yêu quá rồi nên cứ ngu muội. Bọn em là bạn thân, không thể nào đứng nhìn nó như thế được, nói nó không nghe, cứ giấu giếm. Nó xứng đáng yêu được thằng trai tân tử tế chứ làm gì phải khổ sở yêu thằng có vợ chứ. Bây giờ thằng kia nónđang dụ sex các mẹ ạ. Em phải ngăn chặn kịp thời ko thì nó chén bạn e xong nó bỏ thì con này nó dại dột lắm, nó tự tử mất. Các mẹ có kế gì ko, giúp em với ????