Đêm hôm k ngủ đc lại đang bầu bì. E buồn lắm cm à. Em ms đc 14w thui nhưng vẫn còn nghén lắm. Lên đây độc thấy nhìu mẹ đc mẹ ck mua này mua kia hay ép ăn mà e tủi thân lắm. Từ lúc có bầu đến h đến cả quả trứng e còn k đc mẹ ck mua cho ăn. E nghén k nấu đc thì mẹ ck nấu cho nhưng đều phải gởi tiền đưa mẹ ck. Vc e làm nhà nước lương k đc bao nhiêu khi cưới e về thì đã phải gánh nợ bên ck. Lương ck e mỗi tháng đóng lãi ngân hàng ra thì chỉ đủ tiền điện và a ấy xài cá nhân thui. Vc e ở riêng kế bên nhà mẹ ck. Mẹ ck e ở vs mẹ con người chị thứ ba. Mang tiếng là ở riêng nhưng đồ dùng trong nhà e từ gạo, dầu ăn, nước lau nhà.... nhìu thứ lắm bà đều wa lấy từ nhà e về xài. Từ lấy ck đến h e chẳng dành dụm đc j mặc dù bên mẹ e đã giúp rất nhìu. H bầu bì tiền khám thai tiền sữa ăn uống mình e phải tự lo. Hôm đc mốc 12 tuần e bị ra máu mà k có tiền phải chạy về mẹ đẻ. H ăn uống mẹ đẻ e lo hết. E chỉ đi làm r về nhà ck ngủ thôi. Mẹ ck e lúc ms bít e có thai đã nói là bà k có tiền. Ăn uống vs đẻ tự lo. Vc e đang dành dụm (vì h ăn uống tòn bên mẹ đẻ lo) đi đẻ ở bv hoàn mỹ cần thơ. Nhưng hồi chiều mẹ ck e tỏ vẻ k vui muốn e đi đẻ ở bvien gần nhà. Vì bà nói là k đi xe nổi vs lại đi xa cực( mẹ ck e còn trẻ vs rất khỏe mạnh ) mà bv gần nhà thì e k tin tưởng mấy. E buồn lắm. E cảm giác như mình là ng dưng nước lã. Mặc dù e cũng đang mang cháu ruột của bà. cảm giác như bà k coi mình như ng trong nhà. H bầu bì mà tâm trạng e k vui tủi thân wa cm à