Chào các mẹ. Em đang cần tư vấn tâm lý cho em vượt qua cơn tam bành đây ạ. Chả là em mới phát hiện ra đêm nào chồng em cũng vác ipad vào giường, giả vờ xem kỹ thuật rồi tin tức nhưng khi em ngủ rồi bắt đầu che che đậy đậy để xem clip playboy với khỏa thân với mông ngực. Trước đây thì đã nhiều lần em phát hiện ra rồi, đã cãi nhau nhiều lần rồi, em trong cơn tức bảo có xem gì thì xem đừng có để em nhìn thấy em điên tiết ko chịu được. Sau vài lần có vẻ cũng tôn trọng em hơn,nhưng giờ em đang bụng mang dạ chửa, mà kể cả khi bình thường suốt ngày chê em béo với bụng mỡ với xấu thế nọ thế kia, em luôn thấy mất tự tin và khi biết chồng vậy em cứ cảm thấy như bị phản bội vậy. Đang bầu bí tâm lý cũng thay đổi, dễ tức giận và ko tự tin, biết là đàn ông thằng nào cũng thế, cả 10 như 10 nó chưa đi ngoại tình là còn may, nó ko xem lúc này thì còn lúc khác, nhưng em đang cơn điên tiết lắm đêm qua cãi nhau xong lại lôi đủ thứ chuyện tức tối em từ khi nảo khi nào ra chửi lại em. Em viết tp này chỉ mong để được xả giận vì chẳng biết tâm sự với ai, chắc các mẹ đều cho là em hâm em đến từ thế kỷ trước, em chỉ mong nhận được vài lời tư vấn cho em yên cái bụng để mà phải chấp nhận và sống với chuyện này đi ạ