Mình đã đọc xong topic "Làm thế nào để tìm ra chủ nhân của 1 số điện thoại", mình cũng đang rơi vào trường hợp tương tự như thế. Nhưng có lẽ ox mình là người có thói trăng hoa, nên dù đã đi sai đường một lần nhưng vẫn ngựa quen đường cũ.

Mặc dù ox vẫn nói còn thương mình, muốn có 1 gia đình hạnh phúc, sẽ không bao giờ lặp lại chuyện ngoại tình 1 lần nào nữa nhưng vẫn thích hẹn hò với bạn gái những lúc rảnh rỗi trong tuần trừ CN. Mình đã đọc rất nhiều tin nhắn của ox với 1 cô gái, họ nt nhau thường xuyên trong tuần, hẹn hò nhau vài lần trong tuần, gọi điện thì cũng thường xuyên. Mình đã từng ghen qua tn sau vụ ngoại tình của ox nhưng kết quả thì bao giờ cũng bị thua còn mang tiếng xâm phạm riêng tư.

Lần này mình chắc chắn ox đang đang qh với 1 cô gái chưa chồng. TIm mình đau lắm nhưng có lẽ đã chai sạn nên mắt không khóc được nữa. Mình vẫn vui vẻ với gia đình, vẫn quan tâm đến chồng, xem như không có đều gì xảy ra.

Thâm tâm mình định tính như thế này, các mẹ xem rồi cho ý kiến nhé:

Ox mình đồng ý sẽ đi triệt sản phía ox, nhưng còn chần chừ vì lười, mình định sẽ cố gắng cho ox triệt xong (mình 2 con rồi, ox cũng có 1 đứa con riêng với cô bồ cũ, nhưng không biết có chắc 100% không). Sau khi ox xong việc mình mới thuê thám tử tư để biết chắc mối qh của 2 người thắm thiết tới đâu, sau đó mình sẽ gặp riêng cô ấy đề nghị cô ấy một là đến với anh ta 1 cách chính thức còn mình rút lui, 2 là ngược lại. Nếu 2 người có đến với nhau thiệt đi nữa hihi thì cũng chả có kết quả gì, và người chồng người cha như vậy mình mất cũng không hối tiếc.

Có 1 điều làm mình đau, 2 con mình sẽ ntn khi gia đình đổ vỡ. Còn cứ bỏ lơ cho ox muốn qh với ai thì cũng được, miễn sao chăm lo tốt cho vợ con là được rồi thì mình sống như chết.