hihi , mình bắt chước topic "......ghét nhất là ai" . Mong bạn chủ topic kia đừng giận nhen .

Theo mình thì ghét nhìu quá riết rùi mình mệt thêm chứ dc gì đâu , thui thì kể ra ng mà bạn yêu thương nhất đi , có khi nhắc đến những ng mình thương nhất thì mình lại vui hơn và yêu họ hơn nữa kia ... nào nhào vô pà kon .

Đầu tiên mình xin báo cáo

_.Mình yêu nhất mama , người sanh ra và nuôi dưỡng mình , 1 tay chu toàn cho gia đình , vừa làm mẹ vừa thay ba nuôi dạy 3 con khi đang trong tuổi ăn tuổi lớn ....Ba mất vì ung thư , tiền bệnh của ba đã làm mẹ quay cuồng , ba đi rồi lại quay cuồng vì các con , vậy mà 3 đứa con ko hề bị bắt động tay vào việc gì , học và chơi là công việc chính , 1 tay mẹ đảm đương , 3 đứa con mồ côi cha mà cuộc sống sung sướng vô tư an nhàn , bao nhiu khổ 1 mình mẹ gánh , ko thèm cho ai cơ hội đem hạnh phcu1 đến cho mình vì toàn tâm ý mẹ dành cho các con .....Đến khi lấy chồng mẹ lại phải lo cho cả 2 VC con , thương mẹ vô vàng , dù chưa làm gì báo hiếu mẹ nhưng trái tim và tình thương của con hàon toàn thuộc về mẹ , mẹ là mẹ và là thần tượng duy nhất trong lòng con

.Mình yêu nhất là oxa , anh là 1 ng đàn ông đem lại sự bình an ...ấm áp ....chỉ nhiêu đó thui , mình chỉ cần nhiu đó mà sao chỉ có anh mới đem lại dc cho mình ???? Trong trái tim em , mẹ là ng em yêu theo tình yêu phụ mẫu , anh là ng em yêu theo cách yêu của phu thê .... Nhưng mà ..em xin lỗi anh ...vì trong lòng em ...có lẽ mẹ vẫn là tất cả....Hihi và em biết anh sẽ ko giận em ko yêu anh nhất đâu , đúng ko nè ???

Mình yêu chị , yêu em trai mình nhất , 2 người mà mình từng ghanh tỵ , giành nhau từ ly kem đến cái bánh , ganh nhau , cãi nhau coi mẹ yêu ai hơn ...từng ghét cay ghét đắng , từng xém oánh nhau nhiều lần , hì hì.... Thế nhưng mình vẫn yêu ..yêu thế ko biết ....

Ôi ...còn nhìu ng đáng yêu lắm , nhưng yêu nhất nhất thì trái tim mình chỉ thốt lên nhiu đó thui ah ....