Đã có nhiều topic cho chị em nói về Chồng mình, nhưng em nghĩ, tình yêu là vô tận, lời yêu thương cũng sẽ ko bao giờ cạn. Em mở topic này để em và các mẹ WTT có thể gửi lời muốn nói đến người đang đầu gối vai kề với mình. Những điều em muốn nói với Chồng chắc bao nhiêu cũng ko đủ, chắc chị em mình cũng thế ạ :')

Dù Chồng đọc được hay không, điều đó cũng ko quá cần thiết, mà quan trọng là chị em có chỗ để thổ lộ những điều vốn thường xuyên nói (nhưng nói mãi chưa chán - trường hợp này là của em nè :D) hoặc những điều khó nói với Chồng.

Em bắt đầu trước nhé, em mở màn bằng lời yêu thương cho xôm tụ ạ:

Chồng yêu ơi, em thật sự yêu thương và nể phục vì những tình cảm mà Chồng dành cho Vợ. Em thấy mình thật sự bé nhỏ và được chở che khi ở bên Chồng. Em cảm động khi Chồng luôn nghĩ cho Vợ trước tiên, nhường nhịn Vợ và bảo ban Vợ. Càng ngày em càng thấy Chồng thật tuyệt Chồng yêu à :* Có thể không nói trước được tương lai, và dù mình còn khó khăn trước mắt, nhưng em chỉ cần biết hiện tại đây, lúc này đây, có tình yêu của Chồng, em vững tin hơn nhiều, em tin vào tương lai tươi sáng của Vợ Chồng mình, Chồng yêu à :"). Nhìn dáng Chồng gầy mà Vợ thấy xót quá :(, ăn bao nhiêu cho đủ khi mà Chồng luôn phải căng đầu suy nghĩ cho công việc. Tết sắp đến rồi, em ước cho công việc của Chồng sẽ thuận lợi xong trước Tết để Chồng em được thảnh thơi ăn Tết. Em yêu Chồng nhiều lắm Chồng ơi :*****