Chào các chị!em biết giờ này đã rất muộn.mọi người đang ngon giấc bên một nữa kia của mình. Nhưng đã mấy đêm trôi qua mà e không thể ngủ được. Hiện e đang chăm con nhỏ mới 2 thang tuổi thôi, gần đây e nghi ngờ ck e có người khác bên ngoài mà không thể làm gì được. Chồng em vốn rất yêu e luôn lo lắng cho mẹ con em.nói chung người ngoài nhìn vô ai cũng nói e có phúc. Nhưng gần đây em thấy anh ấy thường ra ngoài vào buổi tối lắm hỏi thì toàn có lý do chính đáng. Có lần về rất muộn còn tắt cả điện thoại luôn. Em hỏi thì nói bị cấn tắt không hay. Rồi mỗi khi về nhà thì ôm khư khư cái điện thoại không để lung tung như trước nữa. Em lén xem nhật kí cuộc gọi và tin nhắn đều không có gì lạ. Nhưng có lẽ anh ta đã xóa hết rồi. Nhưng em thấy bên báo người nhận tin có mấy số mà ngày nào a ta cũng gửi. Điều đáng nói là nếu không có gì mờ ám sao lại xóa hết tin nhắn như dậy. Tối qua anh ấy còn ra tận ngoài sân gọi dt cho ai đó em nghe rất quan tâm. Hỏi về tới nhà chưa rồi nghỉ ngơi ăn uống gì đi. Cái câu nói mà hàng ngày anh ấy hay nói với em. Em

Không kiềm chế được đi lại gần thì nge thấy tiếng 1 cô gái.em bảo đưa dt e xem thì thấy là số khuyến mãi rồi anh ấy làm ầm lên nói em nghi ngờ lung tung đập luôn cả điện thoại. Giờ anh ấy đã biết em nghi rồi thì dễ gì để sơ hở nữa.em phải làm sao để giữ hạnh phúc gia đinh thực sự e còn rất yêu chồng. Mong các chị giúp e với.cám ơn vì mọi người đã đọc tâm sự của em.