Tôi là một thằng đàn ông chưa bước qua tuổi 25, nhưng đã có gia đình và 2 con.

Hiện tại tôi đang trong nhiều mối quan hệ với 2 người phụ nữ khác ngoài vợ, 1 người là mẹ đơn thân, còn người kia là em gái mới lớn, cả 2 đều rất yêu thương tôi và tôi trong thâm tâm tôi cũng vậy, nhưng ko ai trong số họ có thể thay thế được vợ tôi cả, người mẹ đơn thân thì biết tôi có gdinh rồi nhưng vẫn muốn qua lại và ngta tôn trọng quyên riêng tư của tôi, và cũng ko cho phép tôi được bỏ vợ cô ấy chỉ cần tôi dành cho cô ấy 1 khoảng đứng trong lòng tôi là được.

Còn 1 cô thì sm 98 yêu tôi cũng nhiều và còn luỵ tình nữa, nhưng cô 98 này thì lại ko biết tôi có gia đình.

Cho đến thời điểm hiện tại tôi cảm giác mình nhận ra lỗi lầm nên ko muốn tiếp tục mối quan hệ nào nữa, nhưng ko biết làm cách nào để đối diện và giải quyết nữa, mấy hnay lướt mạng lại toàn đọc được những vụ tự tử nhảy cầu vì yêu vì thất tình, nên tôi có phần lo sợ hơn nữa.

Giờ tôi cũng ko biết nên làm thế nào nữa mọi người có thể cho tôi vài lời khuyên được ko.

Tôi đã nhận ra sai lầm của mình, mọi người đừng chửi rủa xin hãy cho tôi một lời khuyên chân thành nhất.

Mình viết có hơi lủng củng nên mong mọi người đọc xong thì thông cảm ạ.