Mình nói ra câu chuyện này biết thế nào nhiều mẹ sẽ đánh mình tơi tả. Nhưng...........

Vợ chồng mình quen nhau 3 năm thì cưới. một năm sau có bé trai. Bé trai giờ đã 6 tuổi.

Khoảng 2 năm trở lại đây, khoản xxx với vợ của mình kém hẳn. Mình xét lại mình thì không thấy chỗ nào có thể ảnh hưởng được đến chuyện đó được. Mình không rượu, chè, thuốc gì cả. vẫn yêu vợ như trước. Vậy mà khi ngủ với vợ thì trước khi bắt đầu rất hào hứng, nhưng nhiều khi chỉ được xíu là hỏng dù vẫn đang ham. Vợ thì nói không trọng nhưng mình không đành lòng. Mình cũng có nhiều chiêu để vợ được thỏa mãn. Vợ mình cũng hết lòng, hết sức phối hợp. Nhưng trong lòng mình thấy phải áp dụng chiêu thì bản thân mình không thích.

Đỉnh điểm là khoảng 1 năm trở lại đây, việc xxx có khi 1 lần/ tuần mà cũng không đến đâu.

Mình nhớ đến câu của các cụ xưa "Một cái lạ = 1 tạ cái quen" và nung nấu ý nghĩ thử cái lạ xem sao, xem mình có thật sự yếu không.

Mình đã rất dễ dàng tìm được "cái lạ" ấy. Không phải gái gọi, gái điếm các mẹ, các bố ạ. Trước là gái bỏ chồng (mình chỉ thử vài lần rồi thôi, bây giờ vẫn có thể quay lại bất cứ lúc nào), sau là một em Sinh viên. Có điều là khi làm chuyện đó với "cái lạ" thì mình cũng chỉ ngon lành được vài lần đầu. Sau quen rồi thì lại yếu như cũ.

Vậy là mình đã phản bội vợ, phản bội chính những điều mình đã nói với vợ trước đây. Mình cảm thấy xấu hổ với vợ thì ít, mà xấu hổ với bản thân thì nhiều.

Các bố, các mẹ giúp mình xem nên làm thế nào bây giờ.

Mình rửa tai nghe các bố, các mẹ đây.