Chào cả nhà! Mình có chuyện này, biết là không nên nói ra nhưng tâm trạng đang hoang mang vô cùng... khó chịu và hay cáu gắt. Có thể mình chưa có kinh nghiệm trong những việc tương tự nên mong mọi người cho lời khuyên.

Chồng mình là người yêu thương và luôn chăm sóc vợ con - điều này từ xưa tới giờ mình vẫn tự hào và không hề mảy may điều gì nghĩ rằng chồng không chung thủy cho tới khi bất ngờ thấy tin nhắn trong điện thoại chồngđù chỉ còn 1 tin thôi nhưng đã khiến mình hoang mang vô cùng. Mình cũng chưa hề nói chuyện này với chồng vì đang hoang mang và không biết nên bắt đầu thế nào.

G: V nghi ty đi. Mat tham roi day. V dang lam Th rat buon....

....không biết tin nhắn gì phía sau nữa...

B: V kg con biet noi j hon nua. Chao Th

Đấy là tất cả những gì lạ trong Đt khi mình đọc được. Mình tự phân tích được là còn nhiều tin nhắn khác nữa nhưng chồng đã xóa mất rồi. Và hai người làm cùng cơ quan với nhau. Số đt nhắn thì không thấy lưu tên trong danh bạ.

Tin nhắn đó chắc do chồng quên chưa kịp xóa đi. Vì sau đấy 2 ngày thì mình thấy đã xóa đi. Trong đt của chồng luôn luôn để tin của mình là nhiều (cho đến thời điểm này thì mình thấy không tin chồng mấy nữa), những tin nhắn còn lưu là những người mà mình cũng biết. Giờ đây mình đang hoang mang vô cùng... Mong mọi người cho mình lời khuyên xem nên thế nào. Thực sự khi đọc những tâm sự khác cảm nhận được nỗi đau của mọi người nhưgn đến mình thì không biết phải làm thế nào.....