Các chị thân mến , em đang rất bối rối không biết làm sao và bắt đầu như thế nào.

Chồng em làm bên máy tính, em thì ở nhà chăm sóc hai con. Bản thân em luôn nghĩ , không nên đặt hết niềm tin vào đàn ông. Và hôn nhân như cuộc chiến , luôn cảnh giác và đề phòng GIẶC ngoại xâm. Có thể nói Chồng em yêu thương vợ con, nhưng em luôn băn khoăn một điều, không hiểu sao chồng mình cứ thích lưu hình các cô nàng mặc bikini hoặc sexy , em thường hay kiểm tra laptop. Hoăc USB đó là sở thích của đàn ông chăng. Em rất nhạy cảm chuyện ngoại tình và gái ... mỗi khi em kiểm tra thấy, cái cảm giác ghê tởm lại ập tới. Vừa rồi em tạo một tk facebook mới, tìm những hình cô gái sexy và chủ động làm quen và chat với CHỒNG. Ban đầu thì xã giao, rồi em hẹn đi uống cafe và CHỒNG em đồng ý, giờ em phải làm sao đây tiếp tục là cô gái đó hay lật ngữa . Em biết CHỒNG mình sẽ k đi quá mức quan hệ. Nhưng chỉ mới chat với cô gái vài giờ đã đồng ý đi cafe, vậy là sao. Thật k tin nỗi, em cảm thấy bị xúc phạm, làm ơn ai đó cho em một lời khuyên , phải làm sao đây.