Dạo trước tôi có viết một vài bài về trục trặc với vợ. Tình hình sau đó đã có những tiến triển tốt; bản thân tôi cũng cố gắng làm mới mình và dành thời gian nhiều hơn cho gia đình.

Vậy mà cuối tuần trước, tôi đã phản bội vợ ...:Sad:

Hôm ấy, sau ngày làm việc, tâm trạng không được vui vì mọi việc không như ý, tôi đi lang thang một mình, sau đó kiếm 1 quán nhậu, nhậu một mình. Thông thường những khi bực bội, tôi hay nhậu một mình để ngẫm nghĩ, thói quen là như vậy.

Lúc đó thì cô ta gọi. Cô ta làm matxa, tôi quen từ trước khi lấy vợ, vì tính tôi cũng hay đi relax thư giãn matxa. Tôi lấy vợ > 2 năm, nhưng cô bé này thì quen cũng cả 5 năm. Tuy nhiên từ trước tới giờ chỉ đơn thuần là quen vậy thôi, thỉnh thoảng cafe cafao, chứ chưa bao giờ dính dáng đến tình cảm hay sex sủng gì cả. Và mình lấy vợ, có con , em nó cũng biết cả; đại loại quen tào lao vậy thôi.

Thỉnh thoảng em nó vắng khách, nên hay gọi mình kêu mình vào ủng hộ. Mình nói mình kg rảnh, đang nhậu một mình. Em nó hỏi ở đâu, mình trả lời ... rồi cúp máy cũng chẳng nghĩ ngợi gì thêm. Một lúc sau thấy nó xuất hiện, nói ra nhậu với anh cho vui, vắng khách lắm.

2 người uống hết 6 chai gì đó, mình ngồi nói chuyện của mình và xả ... tâm sự ra ( nói chuyện với 1 người lạ, kg quen kg biết về mình nhièu khi dễ hơn tâm sự với người quen). Rồi nhắc lại chuyện quen nhau 5 năm mà chẳng có cái gì, anh đi lấy vợ v.v. rồi tới chuyện em cũng quý anh vì anh khác những người đàn ông khác, không lợi dụng, không quen em chỉ vì muốn lên giường v.v.

Thế rồi em nó chủ động đề xuất, còn tôi thì không đủ bản lĩnh từ chối ... tôi phải thừa nhận rằng, em nó quá biết cách đụng chạm, kích thích làm mình không kiểm chế được , nhất là khi có tí hơi men trong người.

.....................................

Nửa đêm giật mình tỉnh táo, vội chạy về nhà. Em nó cũng chỉ cười và bảo anh về với vợ đi, đừng nghĩ gì nhiều. Thích thì tìm em, em thích anh nhưng không cần gì cả. Mình gượng cười rồi vội vã về nhà.

Nhìn vợ con đang say giấc mà thấy tội lỗi quá. Chỉ một phút yếu lòng ... thế là tôi đã phản bội vợ.

Mấy hôm nay, không dám nhìn thẳng vào mắt vợ.. kg dám ôm vợ.. hic...