Tên nickname la minh đăng kí theo tên vợ!

Mình co chuyện tâm sư như sau rất mong mọi người gop ý kiến.( nếu k dấu mong mọi người thông cảm)

Minh đa ra trường được 4năm. Sau 1 năm ra trường thì bố mắc bệnh hiểm ngheo (ung thư phổi)va quyết định lấy vợ từ đo. Gia đình mình phai noi la ngheo.

Bo me chắt chiu va vay mượn từng đồng cho con đi hoc, vì vậy ma mình phai kiếm tiền để bao đap công ơn sinh thanh, lo tiền viện , tiền đút lot cho bs, thuốc men, cưới vợ, sửa nha, tra nợ. Khi bố mất cũng la luc chau trai biết goi ông. Giờ me cung k vất va lắm ở nha chăn nuôi mấy con lợn hay gia câm. Tiền nuôi e gai ăn học cđ , roi nhiều chi phi khac minh cũng lo. Tuy nhiên vẫn con đôi đông mua xe đẹp, dt hang hiệu, dây chuyền, quần ao sắm sửa nọ kia....đưa vợ gửi ngân hang . Lâu k thấy mẹ nhắc con nợ nần ai. Gio thay cô ruột đoi 5chi vang bo mẹ mượn. Bao vợ rút ngân hang trả ma nhất định k rút. Cung co lần muốn cho cô chú ruột mượn cũng k nghe, mấy lần như vậy 2 vợ chồng đa cai nhau. Kêu mình chỉ la cho gđ! k lo cho 2 mẹ con, "a cha coi 2mẹ con tôi la gì". Từ trc đến giờ lúc nao ,kể ca cai nhau minh vẫn nhẹ nhang xưng hô anh em, con vợ mình la gíao viên tiểu học thì lai xưng a va tôi. Tiền nong thì

vẫn lam ra, tich cop đc. nhưng tc vợ chồng vì tiền lần nao la lanh nhat lần đo. Chẳng ai noi chuyện với ai. Khuyên nhủ giai thích bao nhiêu cũng vậy.

....!..! Xin hoi moi người mình nên lam sao? Mình muốn tc vợ chồng k nhat phai, k muon mang tiếng bị vợ giữ của....

P/S: Trc đây yêu mình vì noi mình la người của gđ