một cô bạn rất thân của em vừa mới lấy chồng, mới được 1 tháng thôi mà hôm qua cô ấy đã than thở ra điều rất buồn chán và hoang mang .

cô ấy lấy chồng người gốc bắc , anh ấy hơi khó tính và khó chiều ...nhưng chắc điều đó cũng ko có gì quan trọng bằng việc lúc 2 vợ chồng yêu nhau .

cô ấy xin em tư vấn mà em cũng bó tay nên lên đây hỏi các mẹ , số là chồng cô ấy khá là gầy nếu ko phải nói là rất gầy , nên cái của quý ấy nó chỉ nhỉnh hơn cái ngón tay cái một chút lúc lâm trận !!!!!!! ( không biết cô ấy có diễn tả ít quá so với thực tế không nữa) !

nhưng mà nó chỉ to bằng ấy thôi , rồi thì ông ấy lâm trận cũng rất nhanh , nghe bảo là chỉ trong vong vài giây hay vài phút gì đó là ra rồi! làm cô ấy hụt hẫng lắm ! không biết đến cực khoái hay khoái cảm là gì cả !

cô ấy mới lấy chồng được một tháng thôi mà đã ra nông nổi này . mong các mẹ cho em lời khuyên để em cho nó lời khuyên với ! chứ em đành chịu ! mà như vậy có phải bình thường ko ? em cũng có chồng rồi , chồng em thì bình thường về khoảng đó nên không biết nếu chồng của bạn em có cái đó nhỏ vậy thì bạn em có được hạnh phúc ko? có nên sống đến trọn đời ?

cám ơn các mẹ nhé