Hôm nay mình buồn quá. Tình cờ biết có app tâm sự này. Nhiều lúc có chuyện muốn nói ra cho bớt buồn phiền mà k có ai để nói. Phải nói là k dám tin tưởng mà nói ra. Chuyện hôm nay khiến mình phải tìm đến app để nói ra nỗi lòng. Là ông chồng mình hay ghen. Anh cái gì cũng tốt. Từ lúc lấy nhau về 4 năm a luôn luôn săn sóc mấy mẹ con e. Nhiều chuyện buồn vui cũng cùng nhau trải qua. Nhưng rôi bỗng 1 ngày ông thấy mình nhắn tin nói chuyện với mức. Ông điên khùng lên. Nói và mắng mình. Mặc mình có giải thích rất nhiều. Nhưng ông chỉ khặng định là mình còn tình cảm với nyc thì mới nhắn tin với họ. Nhưng a đâu biết thật ra trong lòng mình giờ chỉ yêu mỗi a và còn thôi. Mình chỉ coi người ta như bạn thôi. Cãi nhau khoảng 3 4 ngày mình đành chấp nhận mình là người Sai mình xin lỗi. Xin a đừng giận mình nữa. Vì còn cái hay vì cái gì mà a và mình k giận nhau nữa. Sau lần đó đến hôm nay là được 1 năm rồi.6 hôm trước mình có tình cờ lướt qua video tiktok thấy nyc mình xuất hiện. Nên mình tò mò nó giờ ntn mà lại nổi tiếng thế. Buôn bán kiểu gì mà mở cửa hàng đc ở bên trung. Mình chỉ nghĩ như vậy và mình tìm trang của nyc mình lướt xem 1 tý. Xong rồi mình cũng chẳng thấy thiết gì. Thật sự chỉ tò mò tý thôi. Ai ngờ hôm nay 2 vợ chồng đang nằm cùng xem tiktok a vô tình trông thấy từ khoá mình tìm nyc hiện lên. A đã rất tức giận. Và lôi cả chuyện lần trước ra nói mình. Mình cũng giải thích. Nhưng a chỉ nghĩ mình k quên đc nyc. Ui cái nỗi oan này giờ kB phải làm sao ạ. Buồn quá mọi người ơi. Do sợ a suy nghĩ mình này nọ. Mình đã rất ít khi nói chuyện với bb. A bảo có chuyện gì thì NC tâm sự với ck. Nhưng nhiều chuyện còn con hay là chuyện ntnay thì biết tâm sự với ai. Nghẹn trong lòng luôn.