Tư vấn cho hôn nhân

Chào các bạn!

Chọn tuổi kết hôn

Xem hôn nhân hạnh phúc không?

Trong thời đại hiện nay, việc kết hôn rồi dắt nhau ra toà ly hôn quá nhiều. Có phải do k còn yêu, k hợp với nhau, nếu k hợp nhau sao lại yêu nhau và kết hôn. Thật sự là một vấn đề nan giải

Mình cũng đã làm một khảo sát nhỏ những cuộc hôn nhân xung quanh mình và thấy nó ứng nghiệm với sách số, cho nên chúng ta nên tham khảo trước khi kết hôn để có một cuộc hôn nhân như ý

Một số nhầm lẫn tai hại mà chúng ta gặp phải làm lỡ duyên đẹp như:

Tứ hành xung là xung khắc nhau: vd Dần, Thân, Tỵ, Hợi, nhiều người nghĩ là 4 tuổi này xung với nhau nhưng thật chất chỉ có 2 cặp Dần xung Thân, Tỵ xung Hợi

Một sai lầm thứ 2 là, 2 tuổi vợ chồng phạm tuyệt mạng thì bạn lại phản bác rằng bạn bè mình cũng phạm tuyệt mạng mà vẫn sống hạnh phúc đó, xin thưa đó chỉ là mới bắt đầu thôi, khi nào mà sống qua 60 tuổi mà k tuyệt mạng thì hãy la lên và đốt sách số đi nhé

Từ hôm nay các bạn k cần phải đi thầy bà xem bói chi cho tốn tiền nữa nhé, mình sẽ tư vấn cho các bạn miễn phí, nếu bạn tin tưởng mình

Các bạn gửi thông tin qua coment như sau: năm sinh người Nam - năm sinh người Nữ, lưu ý là năm sinh tính theo Âm lịch