Em chào các chị trong diễn đàn WTT.

Em co một chuyện rất khó nói rất mong được sự giúp đỡ, lời khuyên của các chị.

Em đã lập gia đình. Bản tính em rất nhút nhát. Không biết có phải vậy không mà hai vợ chồng em khi xxx đều không được. Tức là "của anh ấy" chưa nhập được vào "của em". Mỗi lần định nhập vào là em sợ lắm, không có cảm giác thích thú, cứ co rúm lại. Em có hỏi một vài người bạn đã có gia đình thì các bạn đều bảo là do tâm lý em không tốt, và anh xã phải biết cách làm. Khi gần gũi nhau thì hai vợ chồng em đều rất hào hứng, em ra nước rất nhiều. Chỉ có điều là khi anh ấy định ...thì em lại rụt hết cả người vào. Các chị bảo em phải làm thế nào bây giờ. Em thấy mình vô dụng quá các chị ơi :20:

Khi đọc đến bài Âm dương hòa hợp mới sinh con khỏe có nói đến Sự đóng mở của tử môn như thế này: "Động cơ (hoạt động đóng - mở): Cần nhận biết sự đóng mở của tử môn (cơ quan sinh dục nữ), để lựa chọn thời điểm phòng sự thích hợp. Theo Trương Cảnh Nhạc, khi người phụ nữ không ham muốn thì tử môn đóng kín hoặc chỉ hé mở. Tử môn chỉ mở ra khi nữ giới động tình và ham muốn phòng sự nhưng chỉ mở trong một khoảnh khắc rồi đóng lại ngay.

Vợ chồng phòng sự khi tử môn chưa mở sẽ là quá sớm, khi đã đóng sẽ là quá muộn. Vì vậy, nam giới cần chú ý quan sát những biến đổi tâm lý ở người phụ nữ để chớp đúng thời cơ." em không biết có phải em không biết "mở" không?

Các chị ơi, em buồn lắm. Em như cái cây có nụ mà chẳng nở được hoa ấy . Em phải làm gì bây giờ. Mọi người suốt ngày cứ hỏi em là đã có gì chưa hay có vấn đề gì. Em nói gì được hả các chị, chẳng nhẽ nói là vợ chồng cháu không biết làm chuyện ấy. Em nên đi gặp bác sĩ không hay là bác sĩ tâm lý hả các chị?

Chắc không ai ngốc như em đâu nhỉ. Em rất cần lời khuyên của các chị. Các chị giúp em nhé.