Chào chị em , anh em.

Mình viết bài này ra, chắc 9/10 người sẽ ném đá mình. Nhưng thực sự, mình phải viết ra cho thoả lòng , cho các bạn không biết mình là ai thi Không chê trách gì mình đc .

Minh ko phải Hot Girl, nhưng chưa từng có ai nói mình xấu. Mình kinh doanh Online trên Facebook mặt hàng từ Canada vì bây giờ mình cũng đang định cư ở đây.

Đi du học, mình lấy c , có con rồi ở lại. Cuộc sống bình thường, ở cùng bố mẹ chồng, chồng thì đang đi học nen thất nghiệp. Mình làm thêm tháng chỉ đủ tiền tiêu vặt vãnh . Bố mẹ chồng mình đang nuôi cả 3 người nhà mình.

Đến đây, chắc nhiều bạn bảo sao mình phải có tâm sự , sướng thế còn gì? Uh, sướng. Không phai trả tiền nhà cửa gì hết, ở đấy cơm ăn ba bữa thoải mái nhưng Mình không thích dứoi cơ ai cả vì nhà mình ơ Việt Nam cũng đầy đủ điều kiện cho mình sung sướng. Minh 24 tuổi, chồng 31 nhưng là Banana ( việt đẻ ờ nước ngoài , trong trắng ngoài vàng ấy) . Chồng mình Rất Tốt, chiều vơ con hết mực , nhưng là một người tẻ nhạt, không có một cá tính gì nổi bật, hỏi thì nói , gọi thì thưa, vợ chồng lấy nhau 2 năm, con cũng đc 2 t, cũng là 2 năm mình chưa thực sự quan hệ với chồng một cách thật lòng dù chỉ một lần . Chồng cũng không ý kiến gì , bởi vậy, mình càng chán ngán.

Chồng mình hiền quá , đâm ngớ ngẩn. Từ bé đã bị bố mẹ quản thúc chăt, nên không coa kinh nghiệm sống, lại nghỉ học giưa chưng làm cho gia đình nên chưa bao giờ ra ngoÀi làm cho người ta cả. Bây giờ chồng mình mới đi học lại. Để lấy cái bằng còn có tương lai nuôi đc vợ con.

Đây là thời gian biểu của Vợ chồng mình :

Từ thứ 2 đến thú 6 : găp nhau 2 tiếng lúc ăn tối.

Thứ 7, cn , chồng chỉ nằm xem phim. Nếu mình cần đi đâu thì chơ mình đi.

À , thêm cái nữa . Anh ta có cái tính giống bố chồng mình . Đang yên đang lành, có thể nổi cáu một cách vô lí ( kiểu lên cơn giật ấy) . Một tuần tâm 5 lần như thế, khiến mìn khó chịu.

Bây giờ vợ chồng mình vẫn đnag sống hạnh phúc, có điều, mình không nói chuyện nữa thôi. Khi nào cần gì thì mình nói vì nếu nói nhiều mình sẽ thấy cực kì khó chịu. Không có chuyện ngôi tán phét , bình luận, hay trò chuyện gì cả . Nếu đi ăn, hai ng cắm mặt vào ăn rồi đi về. Hoàn toàn ko có đông chạm gì cả.

Đây là thể loại quan hệ gì vậy cả nhà ơi??