các mẹ web trẻ thơ thân mến!câu chuyện nhà em là thế này ạ, em vừa sinh em bé được bốn tháng.thời gian sinh e ở nhà bà ngoại bé.nên ko có thời gian bên anh xã.3 tháng anh xã chỉ lên thăm mẹ con em được hai lần do điều kiên thời gian( cv của anh xã nhà em ko được nghỉ ),tình cảm vc em rất tốt,anh xã nhà em hiền thương vợ,nhường nhịn vợ ( trừ lúc ax say)nhưng có một chuyện làm em rất phân vân,mà ko biết phải làm sao,các mẹ ai đã từng trải qua trường hợp giống em giúp em với nhe!

ax em rước mẹ con em về nhà đã được một tháng,mà em thấy khác lắm ,vẫn nhỏ nhẹ lo cho vợ con,nhưng tuyệt nhiên ko đụng đến vợ dù là 1 cái ôm,mới đầu em cũng cảm thấy bình thường,vì me em có nói là phải kiên đến 6 tháng nên em cũng ko quan tâm tới,nhưng tuyệt đối ko phải vì có con mà em sao lảng việc chăm sóc bản thân,em vẫn ko thay dổi gì mấy sau khi sinh con (bụng ko bự ,da ko rạn,và ko mập mà theo bạn bè nhận xét còn mặn mà hơn lúc trước)con em bé cũng rất ngoan ko làm phiền mẹ nhiều,và khi ở bên ax e cũng rất tc vì trước giờ vc em rất tc (giống như một cái hôn nhẹ trước khi anh í đi làm )vậy mà đúng một tháng trời ở bên vợ anh xã em vẫn ko động đậy gì.có lần em cố hỏi mãi thì ax em nói xa vợ lâu quá ax ko còn cảm giác nữa làm em ko biết nói gì nữa(vì lúc bất đầu biết có baby vc em đã kiên tuyệt đối,để ko ảnh hưởng đến con yêu)mấy hôm nay em cứ suy nghĩ mãi,lại hay ngi ngờ ax ,làm anh xa cứ phải thanh minh (nên vc ko được vui vẻ như trứoc) nhưng em biết chắc ax em ko lăng nhăng đâu,các mẹ ơi giờ em phải làm sao để vc có thể tình cảm như trước,giúp em với,vì nếu lâu dài như vậy,chắc sẽ ảnh hưởng đến hp gia đình nhỏ của em mất:((,cho em một lời khuyên với!!!( hay em cứ để mọi việc bình thường,khi con e lớn thêm một chút ax em sẽ ko mất cảm giác với vợ nữa,cò phải e lo lắng quá sớm ko ?)