Do đang trải qua một chuyện khá rắc rối, tôi đã nghĩ đến điều này, tôi tạo một topic mới mong các mẹ, các bác cùng chia sẻ, cũng một phần để giúp cho các bạn trẻ, các gia đình trẻ, các gia đình vẫn còn trẻ, hiểu được tầm quan trọng, để suy nghĩ cho tương lai của mình, gia đình mình, cho sự ấm áp yêu thương của vợ chồng mình.

Không gì khác đó là tình dục, một cặp vợ chồng hợp nhau về tình dục có nghĩa là gia đình đó hạnh phúc. Có thể nhu cầu cao, nhu cầu ít, thậm chí không có nhu cầu nhưng hai người phải giống nhau, nếu bị lệch pha coi như xong. Không hạnh phúc không có nghĩa là tan vỡ, nhưng thời gian sẽ làm cho tình yêu nhạt nhòa… trở thành -->tình thương -->tình bạn -->thậm chí tình địch...

“Anh hùng không qua nổi ải mỹ nhân”, tôi hiểu câu nói này phần nhiều chính là tình dục, tình dục là bản năng tự nhiên của mỗi con người, cho dù bạn là ai đi nữa bạn không thể cưỡng lại được, dùng lý trí ư, không thể, bằng chứng là các vị cao tăng đắc đạo, lý trí của họ không ai sánh bằng, nhưng họ vẫn phải được hỗ trợ từ bên ngoài để “diệt dục” họ biết phải ăn gì, loại thảo mộc nào, bao lâu…

Theo các mẹ, các bác, 90% đã đúng chưa? Hay còn phải hơn nữa… Khi vợ chồng lệch pha liệu có giải quyết được không?