Các chị ơi....em không thể bình tâm được..Em hoang mang,lo sợ,xót xa và đau đớn quá...Em trai em sn 91 vừa bị tai nạn tối qua ở Nam định,đi về quê bạn chơi 2 thằng đèo nhau bị ô tô đâm...Trời ơi nửa đêm mẹ em gọi điện em tưởng chừng như ko đứng nổi nữa....Vì bị nặng nên xe cấp cứu chuyển thẳng đến bv Việt Đức.Nhìn em em mà lòng em xót xa thương quá...Bị dập não chảy máu sâu bên trong nên ko phẫu thuật được..Em đã đi mấy nơi để cầu xin cho em em rồi,bây h em ko biết phải làm sao..Em em còn ít tuổi quá...em thương em em quá...Nhìn mặt em em sưng húp,mắt sưng to trông mặt biến dạng mà em đau đớn quá...Em cầu xin điều kì diệu sẽ đến với em em...EM ko bao giờ ngờ dc điều khủng khiếp này lại xảy ra với gia đình em...Với em trai của em...em trai của em đã thiệt thòi nhiều vì ba mẹ ko sống cùng nhau...Em thương em em quá..em ko dám nhìn em em...cứ nghĩ đến gương mặt em em là em ko thể chịu dc........Tại sao em em lại phải chịu nỗi đau đớn này.......Ông trời ơi,con xin ông trời hãy ban cho gia đình con 1 phép mầu...con xin ông trời.....

Linh ơi,chị yêu em......