Mấy hôm nay tâm trạng mình kg tốt mà kg muốn tâm sự cũng bạn bè nên mình viết lên đây mong được các mẹ chia sẻ ạ.

Cách đây mấy hôm mình tình cờ sử dụng laptop của chồng, vì chồng quên chưa thoát email nên mình vô tình đọc được những email mà chồng mình gởi cho một người ( người yêu cũ) - nội dung chỉ là chồng mình thăm hỏi bình thường người yêu cũ -kiểm tra thời gian các email thì mình thấy cách 2, 3 tháng nhưng lần nào cô người yêu cũ của chồng mình cũng bảo là " đừng làm phiền cô ấy nữa , ..v.vv" nói chung là kg thích chồng mình liên lạc hỏi thăm gì cả, mong chồng mình sống hạnh phúc và có lúc sử dụng những lời rất khó chịu về việc chồng mình hỏi thăm

Mình được biết cô ấy đã có chồng trước khi chồng mình kết hôn với mình được 3 năm và được biết chồng cô ấy rất giàu, thành đạt.

Mình kết hôn đã hôn hơn 1 năm,cuộc sống cũng khá giả, chồng rất yêu mình và có trách nhiệm lắm nên khi đọc những email đó mình hơi suy nghĩ dù chỉ là email bt, vậy là sao hả các mẹ? mong lắm lời chia sẻ của các mẹ. hichic