4 năm trước tôi quen và yêu anh nhưng thời gian thật ngắn ngủi,anh bỏ tôi ra đi vì anh gặp rắc rối trong công việc.Tôi đã đau đớn suốt 1 thời gian,4 năm qua đi tôi đã lấy lại được sự cân bằng trong cuộc sống nhưng vẫn chưa lúc nào quên anh.Giờ đây tôi đã có tình yêu mới,tôi cảm thấy hài lòng với tất cả cuộc sống hiện tại,tôi kết hôn nhưng chưa có con.Tôi tưởng tôi đã rất yêu chồng vậy mà đến 1 ngày người xưa quay trở về,tình cờ gặp lại anh trong quán cafe tôi đứng nhìn anh như đến nghẹt thở,ngồi nói chuyện với nhau mà tôi run lắm kg dám nhìn thẳng vào anh bởi vì trong ánh mắt đó như lời trách móc tôi tại sao em vội lấy chồng vậy?Tôi nói rằng ngày xưa anh bỏ em đi kg 1 lần liên lạc,giờ anh quay về đây nói với em như vậy sao?Anh nói rằng ngày xưa em đã rất yêu anh vậy mà anh kg biết giữ gìn bây giờ anh cảm thấy tiếc nuối,anh ấy còn nói:1 ngày cũng nên nghĩa anh hứa sẽ chăm sóc cho em suốt đời kể cả sau này anh có vợ.Anh ấy vẫn nhắn tin điện thoại cho tôi mỗi ngày,nói rằng trời lạnh rồi nhé,em mặc áo ấm nhé(vì ngày xưa yêu nhau mỗi khi trời lạnh tôi hay bị ho)rồi còn nói giữ gìn sức khỏe em nhé,anh nhớ em.Hôm nay anh nhắn tin cho tôi rằng em lúc nào cũng hiện diện trong trái tim anh,anh luôn để em trong trái tim.Bây giờ anh đang có bạn gái và sang năm sẽ cưới,tôi thật kg biết làm sao nữa mọi người ơi,thật ra tình cảm của tôi với anh còn nhiều lắm,gặp anh rồi tôi mới biết được mình còn nặng tình với anh,anh hẹn gặp tôi nhưng tôi đã kg đến chỗ hẹn.Tôi thật sự kg biết phải làm sao nữa,chồng tôi kg biết việc này,xin mọi người hãy cho tôi lời khuyên sáng suốt nhất,mọi người đọc rồi có thấy rằng anh ấy còn tình cảm với tôi kg?