Hi cả nhà.

Mình đang gặp phải chuyện không biết nên làm thế nào? Nhiều lần đăng bài lên rồi nghĩ lại thấy im lặng, giấu ở trong lòng nên lại xóa. nhưng nó cứ theo mình nên lần này mình quyết định gửi bài nhưng không xóa nữa, cần một lời khuyên chân thành.

Mình lấy vợ được gần 4 năm, vừa sinh đứa thứ 2, trước mình vs vợ yêu nhau đc 2 năm, sau đó chia tay (lý do bởi mình), hơn 2 năm sau thì bọn mình quay lại và cưới nhau, nhưng trong khoảng thời gian ngắt quãng kia, vợ mình đã yêu một người tên M, thề thốt 2 năm nữa cưới và hình như vì thế nên đã trao trinh tiết cho tên này. Mình vs vợ khi còn yêu chưa hề làm gì quá giới hạn cả.

Đêm tâm hôn, mình chẳng thấy điều gì xảy ra cả, mình có hỏi thẳng thì vợ bảo đi xe đạp rách (lý do này mình cũng nghe quen quen trên mạng) nhưng mình chọn tin vợ. Vợ mình có cô bạn rất thân, lấy chồng trogn thành phố nên thi thoảng 2 gia đình ddi chơi chung. Vợ mình có kể chuyện cô bạn này yêu 1-2 người, rồi mới đến với chồng hiện tại.

Bây giờ mình phải làm sao cả nhà ơi? Im lặng, giữ trong lòng hay là hỏi vợ mình cho rõ đây? Mình ko quan tâm chuyện trinh tiết nhưng mình ko muốn vợ mình giấu mình bất cứ điều gì.

Thanks!