Khi nhìn thấy tấm hình chụp chồng ôm gái (cụ thể là quàng lên vai) em như muốn phát điên. Lúc ấy chồng đang nhậu với bạn. Ko giữ được bình tĩnh e đuổi chồng bạn về, hỏi chồng cho ra lẽ. Ông ấy thú nhận là có đi uống bia nhậu nhẹt nhưng ko có làm gì hết.Thằng bạn nó mở quán nhậu mời đi khai trương. Vào uống thì bọn gái nó vào. Ông ấy thề sống thề chết là ko làm gì có lỗi với e (lấy cả bố mẹ và con ra thề). Tấm hình đó là do ai đó đi cùng chụp (chồng e ko biết chứ ko chắc xóa rồi). E đau khổ lắm, sao chồng có thể ôm ấp loại gái bẩn thỉu đó được chứ. Ông ấy có làm gì nữa ko sao e biết được. Em đập nát chiếc điện thoại của ông ấy. Hôm sau đi làm ông ấy gọi điện, nhắn tin ỉ ôi xin lỗi. E bắt viết giấy cam kết cũng viết. Lại thề rằng ko làm gì có lỗi nếu ko bố mẹ , con sẽ bị xe đụng chết. Sau chuyện đó e ko làm sao lấy lại được thăng bằng trong cuộc sống nữa. Giờ ông ấy lại đi học rồi, phải mấy tháng nữa mới xong. E định đuổi ô ấy đi luôn đến tết mới cho về (nhưng sắp đến sinh nhật con nên thôi tha). Chồng e tuy đi học xa nhưng hầu như cuối tuần nào cũng tranh thủ về với vợ con. Ông ấy bảo đó là lần đầu tiên xuống đó mà làm vậy, lúc đó cũng xỉn rồi. Bỏ chồng e ko bỏ được. Mong các mẹ giúp e tẩy não và lấy lại niềm vui sống với. Em đội ơn nhiều lắm!