Em chào cả nhà ah. chuyện là sáng nay em mới phát hiển ra chồng em giấu tiền riêng,em chưa biết phải làm sao nên lên đây xin ý kiếc các mẹ làm sao cho đúng.

Chúng em mới cưới dc 1 năm, em đang mang thai 5 tháng,nói chung chồng em về cơ bản thì cũng rất tốt,trước đây khi chưa cưới vợ anh ấy làm rất dư tiền và hay gửi về biếu cha mẹ,em gái,khi cưới em rồi,cs phải chi tiêu nhiều hơn nhưng em cũng thoải mái và biết điều nên cái khoản biếu bố mẹ vẫn gửi đều hàng tháng,có điều là tính em rất rõ ràng mấy mẹ ah,nhận lương về bao nhiêu hai vc cũng phải nói thật với nhau,muốn chi gì( những khoản lớn lớn năm bảy trăm - một triệu) là phải thông qua ý kiến của vợ/chồng,nên nhiều khi thấy anh ấy cũng sợ sợ em.

Sáng nay tình cờ em lấy bóp anh koi có cái thẻ ATM của em trong đó không thì thấy anh giấu mấy trăm bên trong ngăn bóp,nơi hay để cardvisit đó mấy mẹ,em hơi bất ngờ nhưng chưa biết phải làm sao hết,em có nên hỏi rõ ràng chồng em sao phải làm như vậy hay là để anh ấy lập quỹ đen mà theo mấy ông con trai nói thì đó là việc đương nhiên phải làm không hả mấy mẹ.em tính giấu đi cho tới khi tìm không thấy, nếu hỏi em, em có cơ hội hỏi rỏ ràng luôn, nhưng em lại sợ anh nghĩ em tự tiện lục bóp anh,mà em thì k thích như vậy,các mẹ khuyên em nên làm sao đây?

cám ơn các mẹ