Các chị thân mến,

Em chỉ mới lập gđ được hơn 1 năm, chúng em yêu nhau và tìm hiểu 4 năm mới tiến tới hôn nhân. Anh ấy là người rất tốt vì thế nên em tuyệt đối tin tưởng chồng mình. Thế nhưng gần đây em vô tình phát hiện trong điện thoại anh ấy có liên lạc với người phụ nữ khác cũng đã một thời gian dài (khoảng 5, 6 tháng) và anh ấy là người chủ động trong mối quan hệ này. Để em không phát hiện được thì anh ấy luôn xóa hết tất cả các tin nhắn và nhật ký cuộc gọi liên quan đến người phụ nữ ấy. Bây giờ em cảm thấy hoang mang quá, anh ấy đối với em thì vẫn như bình thường, tối về vẫn đùa vui, vẫn tếu táo như con người anh trước đây, thậm chí là chuyện sinh hoạt vợ chồng cũng rất tốt. Từ khi phát hiện ra chuyện này, em cảm thấy tuyệt vọng quá, người mà em yêu thương hết mực, người mà em tin tưởng bấy lâu nay đã đâu mất rồi. Giờ mỗi khi nhìn thấy anh cười, anh nói chuyện, em thầm nghĩ anh ấy vẫn còn yêu em không hay tất cả chỉ là 1 màn kịch? Và khi nào thì màn kịch này chấm dứt để đến 1 ngày anh ấy muốn kết thúc cuộc hôn nhân này :(

Các chị cho em xin lời khuyên với...