Mình kết hôn được 3 năm rồi. Chồng mình hơn 10t , lúc mới yêu anh cuồng nhiệt yêu chiều kinh khủng, cảm giác cả thế giới của a chỉ có mình. Mình tin điều đó. Mọi người thấy đều bảo chỉ được lúc đầu thôi, mình cũng biết là vậy nhưng trong lòng vẫn nghĩ anh yêu mình như vậy sau tình cảm phai nhạt thì cũng vẫn yêu thương chỉ là bớt đi sự nồng nhiệt thôi. Anh là người cả thèm chóng chán, mình biết, nhưng mình cũng không ngờ tình cảm của a lại thay đổi 360 độ như thế. Đến nay cả yêu và cưới đã 5 năm anh chửi mắng có, đòi bỏ vợ có, thường xuyên nóng giận, đổ tội cho vợ. Mình đều nhịn hết, tất cả đều vì Con trai nhỏ cần có Bố!!!!! Rồi điều gì đến cũng sẽ đến, gần đây mình phát hiện anh có quen một cô bé trên game, thường hẹn nhau chơi game đêm đến gần sáng. Còn hẹn gặp nhau nhưng cũng may cô bé kia ở cách rất xa không tiện gặp, anh còn đặt mua trà sữa cho cô ấy. Biết chuyện mình rất shock, chỉ nghĩ ck ko còn yêu mình như trc nữa thôi cũng không nghĩ rằng anh đã nghĩ đến tìm niềm vui mới bên ngoài. Mặc dù chưa có chuyện gì quá giới hạn nhưng giả sử trong trường hợp cô bé kia ở gần thì sẽ thế nào, rồi có lần này sẽ có lần khác. Anh chơi game và nói chuyện với cô bé kia cả đêm, mình cũng thức trắng không thể ngủ được. Trong lòng buồn vô hạn. Mình nên để mặc theo dõi hay ngăn cản ngay từ bây giờ??? Mọi người ơi mình phải làm sao bây giờ :(((((